Nyumba inapangishwa Arusha Sanawari

Nyumba inapangishwa Arusha Sanawari

Emaoi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Posts
308
Reaction score
235
Nyumba inapangishwa Arusha sanawari ya juu. Ni vyumba viwili doble self ina chumba na sebule na choo. Hakuna jiko lakini unaweza kufanya partition ya jiko. Pia ni karibu na barabara. Kwa mawasiliano zaidi piga 0768 368 574
karibu.
 
Nyumba inapangishwa Arusha sanawari ya juu. Ni vyumba viwili doble self ina chumba na sebule na choo. Hakuna jiko lakini unaweza kufanya partition ya jiko. Pia ni karibu na barabara. Kwa mawasiliano zaidi piga 0768 368 574
karibu.
Ina rangi nzuri na ni mpya kabisa kwa muonekano Mkuu HONGERA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom