Nyumba 3 zinauzwa 100m kimara

Nyumba 3 zinauzwa 100m kimara

stabilityman

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2024
Posts
844
Reaction score
1,788
NYUMBA TATU ZINAUZWA KWA PAMOJA.
BEI: Mil 100,Location; Kimara Temboni:

Nyumba ya KWANZA ni;

👉🏽Gorofa ya vyumba vitatu, Sebule, dining, jiko. kibaraza cha juu na chini. Tiles, Alumunium

Nyumba ya PILI ni;

👉🏽Nyumba ya vyumba vitatu, sebule, dining, jiko, choo, na stoo. na vibaraza viwili.

Nyumba ya TATU ni;

👉🏽Vyumba viwili na choo cha nje

👉🏽Hizi nyumba zipo kwenye eneo moia na zinauzwa zote kwa pamoja

.Eneo lina SQM 600

👉🏽Nyumba zote zinajitegemea umeme, maji yapo (dawasa) na Fens iliyozunguka nyumba nzima..

* Umbali kutoka Morogoro road ni km 2

BEI: Mil 100
nyumba ina hati ya wizara na hati ya serikali za mtaaa
services chaj kuiona 70,000



0743257669
 

Attachments

  • 73279.jpeg
    73279.jpeg
    120.6 KB · Views: 1
  • 73280.jpeg
    73280.jpeg
    147.4 KB · Views: 1
  • 73282.jpeg
    73282.jpeg
    120.6 KB · Views: 1
  • 73281.jpeg
    73281.jpeg
    108.8 KB · Views: 2
services chaj kuiona 70,000

Huu upumbavu utaisha lini Tanzania? Yaani kuiona nyumba Kimara mtu alipe 70000? Kuwa serious.
Tena akiwa muuaji tahira asiyekuwa na akili kama wewe alipishwe laki kabisa na aachwe kwenye kituo cha mwendokasi na nyumba asiioone.
Mwanahizaya mjaa laana wewe guberi muuaji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom