Nyoka wa Ajabu Agunduliwa...

Nyoka wa Ajabu Agunduliwa...

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
1.jpgWanasayansi nchini Brazil wamegundua aina ya nyoka vipofu wenye umbo kama uume wa binadamu.

Nyoka hawa wa ajabu aina ya ‘atretochoana eiselti’ walipatikana kwenye bwawa la kuzalisha umeme ambapo wakandarasi walikuwa wakifanya ukarabati kwenye misitu ya Amazon.


Wana baiolojia waliwapata nyoka hawa wenye umbo la ajabu sita wenye urefu wa mita moja chini ya mto Madeira huko Rondonia, Brazil.
 

Attachments

  • 2.jpg
    2.jpg
    49 KB · Views: 486
boflooooooo huyo na post zake za kuvunja mbavu!!! Haha hivi maana ya boflo ni nini?
 
View attachment 62759Wanasayansi nchini Brazil wamegundua aina ya nyoka vipofu wenye umbo kama uume wa binadamu.

Nyoka hawa wa ajabu aina ya ‘atretochoana eiselti' walipatikana kwenye bwawa la kuzalisha umeme ambapo wakandarasi walikuwa wakifanya ukarabati kwenye misitu ya Amazon.


Wana baiolojia waliwapata nyoka hawa wenye umbo la ajabu sita wenye urefu wa mita moja chini ya mto Madeira huko Rondonia, Brazil.
kwenye hiyo picha ya kwanza assume ni mwanamke anatoka jela ana ugwadu halafu ndo anaona kama ambavyo hiyo picha inavyoonekana akiruhusu macho yake yakague sana kwa kweli atajichafua.hiyo picha haifai kuangaliwa na wakina dada wenye mawazo yanayosafiri haraka.
 
naiangalia siimalizi mungu huyu kamtahiri kabisa aisee kweli duniani viwili viwili usishangae kibyongo kufanana na kichuguu.boflo bana.
 
sasa huyo nyoka si lazima ana tabia ya kudinda nyakati za asubuhi.

umeona.....si muda mrefu hawa nyoka watafanywa deal.....wanawake watakuwa wanawanunua

halafu hawana macho kama dushelele
 
Hebu subiri niangalie kwanza wa kwangu ndii nilinganishe na huyo nyoka
 
Back
Top Bottom