Nyodo za watu maarufu Tz... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyodo za watu maarufu Tz...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Don Calvino, Mar 5, 2012.

  1. D

    Don Calvino Senior Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu,hivi kwa nini baadhi ya watu wakishakuwa maarufu wanajiona hawawezi kusalimia/kusalimiwa na watu wa kawaida? Na pia huenda mmekua pamoja mpaka miaka ya karibuni ila watajifanya hawakujui,tukumbuke tulipotoka jamani...
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mh! Mi nilijua ni njia mpya ya kubisha hodi! Hii thread itakuwa bomba ikipelekwa complaints.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Teh tukukaribishe au tuchangie hoja??
    Anyway all the best
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Ngoja kwanza nikukaribishe...............karibu sana!!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,047
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Karibu jamvi na hoja pia.
     
  6. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,270
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Umeanza na malalamiko, sijui hujapokelewa paleeeeeeeeeeeee getini?
    Pole jamani, haya karibu upunguze hasira!
     
Loading...