Nyodo za watu maarufu Tz...

Nyodo za watu maarufu Tz...

Don Calvino

Senior Member
Joined
Mar 3, 2012
Posts
113
Reaction score
29
Habari zenu,hivi kwa nini baadhi ya watu wakishakuwa maarufu wanajiona hawawezi kusalimia/kusalimiwa na watu wa kawaida? Na pia huenda mmekua pamoja mpaka miaka ya karibuni ila watajifanya hawakujui,tukumbuke tulipotoka jamani...
 
Mh! Mi nilijua ni njia mpya ya kubisha hodi! Hii thread itakuwa bomba ikipelekwa complaints.
 
Teh tukukaribishe au tuchangie hoja??
Anyway all the best
 
Ngoja kwanza nikukaribishe...............karibu sana!!
 
Umeanza na malalamiko, sijui hujapokelewa paleeeeeeeeeeeee getini?
Pole jamani, haya karibu upunguze hasira!
 
Back
Top Bottom