Nyimbo unayoipenda kuliko zote duniani

Nyimbo unayoipenda kuliko zote duniani

Rail on- papa wemba.

Machozi yangu yoti inamalizika..mie nitalala na naniiii...we unaenda...mie mpaka ni mawazo ohooo...mie mpaka ni kuwaza waza we unaenda unaenda...kama ile njia yako neendaaa...kama ni maisha yako fuataaa..weeee dadaaaa..rail on..rail on....sijui niniii..

Mziki murua saana huu.

hii ni lyrics ya wimbo wa SAFARI wa papa wemba au nachanganya mimi
 
Mkuu Coward of the country kaimba Keny Rodgers cheki vizur maktaba yako
Mkuu wimbo unaitwa Coward of the County (siyo Country) na ni kweli kwamba kwa mara ya kwanza uliimbwa na Kenny Rogers japo hata Don Williams nae aliurudia kama ilivyo ada kwa nyimbo nyingi maarufu kurudiwa na wanamuziki mbalimbali.

Ni wimbo mzuri unaomzungumzia kijana aitwae Tommy aliyeonekana mwoga sehemu alipokuwa akiishi. Akiwa na umri wa miaka kumi alimtembela baba yake mzazi aliyekuwa kifungoni na huko baba yake akamuusia kukaa mbali na ugomvi kwa kadri inavyowezekana katika maisha yake. Kwani ugomvi ndiyo ulikuwa umesababisha yeye baba afungwe. Baada ya kutoa wosia huo alifariki.

Huku uraiani, baada ya kukua Tommy akawa na mpenzi wake aitwae Berky. Lakini siku moja yeye akiwa kazini kuna jamaa watatu waliojiona ndiyo wababe wa eneo hilo wakafika nyumbani kwake na kumkuta Berky ambaye alikuwa akipendwa pia na mmoja wa hao jamaa watatu. Hao jamaa wakamchania nguo Berky na wote watatu wakambaka kwa zamu kisha wakaenda zao.

Tommy aliporudi nyumbani akamkuta mpenzi wake akilia huku nguo imechanwachanwa. Baada ya kusimuliwa kisa kizima jamaa akanyanyuka na kushika picha ya marehemu baba yake mkononi huku akikumbuka maneno aliyokuwa ameusiwa na babake ya kuepuka ugomvi. Akiwa kashika picha hiyo akajiuliza aendelee kutii maneno ya marehemu baba yake au atafute haki yake kwa kupigana.


Hatimaye akaamua kwenda baa walipokuwa wabaya wake ili kupata haki yake kwa kupambana nao. Kule kuingia baa wale jamaa wababe walipomwona wakaanza kumcheka na aliporudi kufunga mlango wa baa jamaa wakaendelea kumcheka wakidhani kwa uwoga wake pengine kaamua kugeuza asiwakabili. Kumbe Tommy alikwenda kufunga mlango ili apambane nao na katika huo ugomvi alifanikiwa kuwachakaza wote watatu na kuwaacha sakafuni wakiwa wamepoteza fahamu.

Kutokana na tukio hilo Tommy aliona kwamba pamoja na kuheshimu sana wosia wa marehemu baba yake wa kuepuka ugomvi lakini kuna wakati ambapo ilibidi apigane kama mwanaume ili kupata haki na kulinda heshima yake kama mwanaume.
 
Pia napenda nyimbo za saida karoli hasa album yake ya chamvua kama karanga.....reason behind marehem mama angu alipenda kuzisikiliza.
Kwa kumbukumbu zangu ndo album ya kibongo iliyouza kuliko zote hapa bongo,kipindi hicho watu bado walikuwa wana desturi ya kununua ALBUM,tofauti na sasa wana download nyimbo tu.Huyu dada aliingizia hela nyingi sana wajanja.Bahati mbaya na yeye ndo kwanza alikuwa ametoka kijijini!
 
Mkuu wimbo unaitwa Coward of the County (siyo Country) na ni kweli kwamba kwa mara ya kwanza uliimbwa na Kenny Rogers japo hata Don Williams nae aliurudia kama ilivyo ada kwa nyimbo nyingi maarufu kurudiwa na wanamuziki mbalimbali.

Ni wimbo mzuri unaomzungumzia kijana aitwae Tommy aliyeonekana mwoga sehemu alipokuwa akiishi. Akiwa na umri wa miaka kumi alimtembela baba yake mzazi aliyekuwa kifungoni na huko baba yake akamuusia kukaa mbali na ugomvi kwa kadri inavyowezekana katika maisha yake. Kwani ugomvi ndiyo ulikuwa umesababisha yeye baba afungwe. Baada ya kutoa wosia huo alifariki.

Huku uraiani, baada ya kukua Tommy akawa na mpenzi wake aitwae Berky. Lakini siku moja yeye akiwa kazini kuna jamaa watatu waliojiona ndiyo wababe wa eneo hilo wakafika nyumbani kwake na kumkuta Berky ambaye alikuwa akipendwa pia na mmoja wa hao jamaa watatu. Hao jamaa wakamchania nguo Berky na wote watatu wakambaka kwa zamu kisha wakaenda zao.

Tommy aliporudi nyumbani akamkuta mpenzi wake akilia huku nguo imechanwachanwa. Baada ya kusimuliwa kisa kizima jamaa akanyanyuka na kushika picha ya marehemu baba yake mkononi huku akikumbuka maneno aliyokuwa ameusiwa na babake ya kuepuka ugomvi. Akiwa kashika picha hiyo akajiuliza aendelee kutii maneno ya marehemu baba yake au atafute haki yake kwa kupigana.


Hatimaye akaamua kwenda baa walipokuwa wabaya wake ili kupata haki yake kwa kupambana nao. Kule kuingia baa wale jamaa wababe walipomwona wakaanza kumcheka na aliporudi kufunga mlango wa baa jamaa wakaendelea kumcheka wakidhani kwa uwoga wake pengine kaamua kugeuza asiwakabili. Kumbe Tommy alikwenda kufunga mlango ili apambane nao na katika huo ugomvi alifanikiwa kuwachakaza wote watatu na kuwaacha sakafuni wakiwa wamepoteza fahamu.

Kutokana na tukio hilo Tommy aliona kwamba pamoja na kuheshimu sana wosia wa marehemu baba yake wa kuepuka ugomvi lakini kuna wakati ambapo ilibidi apigane kama mwanaume ili kupata haki na kulinda heshima yake kama mwanaume.
A very nice and touching story....lazima niutafute
 
Wadau, napenda tushirikishane nyimbo ambazo kila mmoja wetu anaupenda sana, akiisikia anajisikia yupo on top of the world.Nyimbo ambayo ukiisikia moyo wako unafarijika sana,hata kama una hasira,masikitiko na kukata tamaa inakufariji kupita maelezo.Inawezekana pia ikawa ni nyimbo ambayo unataka kumtuza (dedicate) mtu umpendae kwa dhati ya moyo wako,nyimbo ambayo hata siku hautokuwepo duniani akiisikia akukumbuke.Kwangu mimi nyimbo ninayoipenda kuliko nyimbo zote duniani inaitwa ADDICTED - Imeimbwa na Enrique Eglesias

Nyimbo unayoipenda = wimbo unaoupenda/ nyimbo unazozipenda.
 
Wadau, napenda tushirikishane nyimbo ambazo kila mmoja wetu anaupenda sana, akiisikia anajisikia yupo on top of the world.Nyimbo ambayo ukiisikia moyo wako unafarijika sana,hata kama una hasira,masikitiko na kukata tamaa inakufariji kupita maelezo.Inawezekana pia ikawa ni nyimbo ambayo unataka kumtuza (dedicate) mtu umpendae kwa dhati ya moyo wako,nyimbo ambayo hata siku hautokuwepo duniani akiisikia akukumbuke.Kwangu mimi nyimbo ninayoipenda kuliko nyimbo zote duniani inaitwa ADDICTED - Imeimbwa na Enrique Eglesias
huu mwimbo naupenda kuliko maelezo unanikumbusha ENZI ZILEEE!!!
 

Attachments

Taio cruz - break your heart



G Easy - I mean it



EDWARD MAYA - STEREO LOVE

 
Dah mi sio wimbo mmoja tu ila kadhaa
1. Mimi na wewe-stara Thomas
2.all of me-John legend
3.cheerleader-Omi
4.rail on-papa wemba
5.let her go-passenger
6.Moyoni wangu-Rose mhando
 
'This World is not my Home ' na Jim Reeeves!! ...Wacha kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom