Nyimbo kali za kuingilia ukumbuni kwa maharusi

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,454
2,000
Mwaka 2017 ndio unaishia, inshallaaah

Hii ni thread special ya kuweka nyimbo nzuri za maharusi kuingilia ukumbini, wale wa masihara ambao mtasema wimbo wa "CCM mbele kwa mbele" "nakupenda tu by Dudubaya" nk kausheni.

Wajuzi wa nyimbo mwageni hapa, God win naona umeshapitwa na wakati.
 

tejay

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,256
2,000
Mwaka 2017 ndio unaishia, inshallaaah

Hii ni thread special ya kuweka nyimbo nzuri za maharusi kuingilia ukumbini, wale wa masihala ambao mtasema wimbo wa "ccm mbele kwa mbele" "nakupenda tu by Dudubaya" nk kausheni

Wajuzi wa nyimbo mwageni hapa, God win naona umeshapitwa na wakati
Unataka kuvuta jiko nini
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,921
2,000
"Mi nataka kuwa na weee, kuwa na wee tuu.

Mi nataka kuwa nawee, kuwa na wee tu."

Huu wimbo unaitwaje na ni wa msanii gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom