Nyimbo 15 bora za HIP HOP kati ya 2000 na 2010

Nyimbo 15 bora za HIP HOP kati ya 2000 na 2010

Mkuu hiyo ya JCB ukisikia Paa ni ya juzi kati tu hapa,haistahili kukaa hapo.Bora hata uweke Zari la mentali - Nigga J
 
Starehe - Feruz
aka Mimi - Ngwair
Elimu Dunia - Daz Baba
 
Ukweli ni kwamba kuna ngoma kibao kali umeziacha mkuu..inshort top 15 haitoshi kuna hizi
1 Planet 2000- bab kubwa
2 Kikosi cha mizinga-umoja ni nguvu
3 Wachuja nafaka-ya leo kali
4 Dollo-Radhia
5 Ay-Raha tu rmx
6 Nature-Kigeto geto
7 B town clan-Taifa la bongo
8 Wagosi-tax driver
9 Geez mabov ft Jay moe, chid benz, fid q-Mimi
10 Fid q-Mwanamalundiiiiii
 
Mleta uzi umemsahau Gwea jamani. Huyu jamaa alikua Fundi kama Ronaldinho vile. Mpe biti yoyote hata ya Laizer anaflow tu. Sileti utim flani hapa, ila washabiki Maandazi watambue kwamba Bwana Harusi alikuwepo kipindi cha 2000 - 2010 namaanisha kuanzia 2005 kuja juu ila alishindwa kufurukuta kwa vichwa vingi vilivyotajwa hapo hadi akaamua aache kuimba arudi Madrasat. Ila leo kutwa kumfananisha na Mond tu Mtu ambaye hata Ben paul hamfikii.
 
Back
Top Bottom