Nyie wanawake wazuri

Nyie wanawake wazuri

francis kibiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2018
Posts
475
Reaction score
521
WANAWAKE WAZURI HII INAWAHUSU SANA[emoji28][emoji7]

Ukijaliwa kuwa msichana mzuri na mrembo usidhani utamtetemesha kila mwanaume, kuna wanaume na Akili zao kichwani urembo wako hauwasumbui uzuri wako hauwatunishii walet zao na utashangaa no one is paying attention watu utakaowapata ni walewale wazembe wa fikra na hawana future utabaki unatumiwa bure kila siku unatoa macho ukimpata mwanaume anaekupenda unaanza drama zako na kupiga watu danadana, madai yako hujali na unadhani hata akiondoka utapata mwingine kisa wewe ni mzuri la hasha mwanaume akijitoa mhanga kukupenda kwa uzuri wako mheshimu maana viumbe wa kike wakiwa wazuri ni shida na matatizo kakuna mtu anataka, sasa ukimwongezea na drama pamoja na yeye kujigeuza mpalestina kwako utajikuta unaolewa na "KIOO" cha chumbani kwako. Maana ndicho kinachokudanganya".

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahaaa yn mkuu unaonesha kabisa una ghadhabu ya hali ya juu.......any way...
Ni kweli mabinti warembo wa sura wengi wanakuaga na overconfidence inayowafanya washie kwnye kuguswa ovyo na kuachwa na wanaume.

....wengi hawajui nn maana ya kua "wife material" na hawana kabisa hizo sifa za uwife material.

Bahati nzuri au mbaya vijana wengi wanawakwepa sana mabinti wa aina hasa linapofika swala la kuhitaji mwanamke wa kumuoa.....

Sasa sijui itakuaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu hapa unapigia mbuzi gitaa ukitegemea acheze. Wanawake wazuri wote duniani wana tatizo la kisaikolojia ambalo umelieleza vizuri tu. Mara tu mwanamke anapopevuka na kujigundua kwamba yeye ni mzuri na wanaume wengi wanamtaka, akili yake hua inabadilika na anakua mtu mwingine kabisa. Anaanza nyodo, majivuno, kujisikia na anakua hajali sana kukuumiza au kukukosa wewe maana ana foleni ndefu ya watu wanaomsumbua, kuanzia wazee, wenye hela zao, vijana, mahendsamu nk. Infact mwanamke mzuri akiwa na wewe, anaona kama anakupa "favour" au anakusaidia so anataka wewe ndio ushukuru kua nae na umnyenyekee. Hiki ndio ambacho hua kinafanya wanawake wengi wazuri kuishia kuchezewa na kuachwa kwasababu kila mwanaume atakaekua nae atagundua tu kwamba hawezi hizo drama na atabwaga manyanga. Cha kukushauri mkuu wewe ukipata mwanamke mzuri piga mzigo sepa usijidai umempenda sijui unataka kumuoa utaishia kuteseka sana juu yake na mwisho atakuacha. Kama unataka kuoa tafuta binti mzuri wa kawaida anaejiheshimu weka ndani.
 
Krismass haijakuacha salama au Jana hujapeleka zawadi umepewa kibuti, wallet imetobolewa na mrembo, vumilia kijana ndo dunia ya sasa mabinti wanataka pesa tu,
 
Huwa nikienda maeneo yenye mikusanyiko mikubwa kama misiba, harusi, sherehe, malls nakutana na wanawake wa kawaida kabisa ndo waliokatika ndoa, wale ambao tunaona ni warembo wenye mvuto wengi wamezalishwa na kuachwa au wanatumiwa kupugwa machine tu. Wabinti wajitafakari sana
 
Huwa nikienda maeneo yenye mikusanyiko mikubwa kama misiba, harusi, sherehe, malls nakutana na wanawake wa kawaida kabisa ndo waliokatika ndoa, wale ambao tunaona ni warembo wenye mvuto wengi wamezalishwa na kuachwa au wanatumiwa kupugwa machine tu. Wabinti wajitafakari sana
true.. wengi wao wamezalishwa tu saiv wapo wanadanga tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nice alikuwa anajiona keki , kwao wana hela , Yeye ni mrembo haswa Ezekiel alikutana nae club,kijana machachari handsome mwenye Sita paki zake,akamwambia Can we dance nice Yasss ofcozi,wakadance ,dance na ulabu dance na ulabu,nice akajua itakuwa 1. night stand ,ikawa 2 3 hatimae mwaka, Mimba juu Ezekiel akaenda mtambulisha kwao ,kila mtu mwanamke mzuri hivi umemtia wapi ,nice akaanza vitimbi vyake ,akapata mtoto wa pili Gadner ,ndo akawa haelewi haambiwi eze akitoka kutafuta yeye club club na yeye,Wakaachana Akapata kibopa Akaanza mtukana Eze ,na uzuri huu nikose wa kiwa nae ,akazinguana na kipiba ,akarudi kwao ,Age imeenda ,Eze 45 akapa mwanamke akaoa ,siku ya ndoa Nice akaaliamsha Anaomba ,akatolewa nje ,sasa hvi Stress znamsumbua,
HATA CHUMA HURUST
 
Back
Top Bottom