Nyie wanawake wazuri

Nyie wanawake wazuri

francis kibiki, Pole sana ndugu yangu japo umeongea ukweli kabisa.
Hahahahaaa yn mkuu unaonesha kabisa una ghadhabu ya hali ya juu.......any way...
Ni kweli mabinti warembo wa sura wengi wanakuaga na overconfidence inayowafanya washie kwnye kuguswa ovyo na kuachwa na wanaume.

....wengi hawajui nn maana ya kua "wife material" na hawana kabisa hizo sifa za uwife material.

Bahati nzuri au mbaya vijana wengi wanawakwepa sana mabinti wa aina hasa linapofika swala la kuhitaji mwanamke wa kumuoa.....

Sasa sijui itakuaje

Sent using Jamii Forums mobile app
Haya mambo yapo sana. Na wanaojiona warembo sana , wanaongoza kwa majuto na kutotambua watu wakweli kwao. Ila wale tunaowaona wabaya ndiyo wanaojitunza sana kwa umakini na ndiyo wanaokutana na neema na bahati za kuolewa na kuwatambua watu sahihi kwao.

Nimeshuhudia baadhi ya warembo kabisa wakijadili na kujishangaa walivyo wazuri na wenye shepu zao za haja ila wakijiuliza kwanini hawaolewi!!!!! Maana kama ni starehe wanakwenda tena wanapata watu wenye uwezo kiuchumi ila wanapogusia masuala ya kuoana tu, wanaume hupeperuka.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahah najua kuna mahari umekataliwa sio bure wewe

Sent using i phone x
 
😄😄😄 mnafurahisha. Mtoa mada na wenzako poleni.
Sasa, mbona mtaani na kwenye maisha ya kawaida wanawake wazuri, tena wazuri haswa wana maisha yao safi kabisa? Wameolewa, wana watoto, na hawatumiwi na kuachwa? Mtu unajifariji na illusions zako?
Ukiona umeletewa nyodo na mdada mzuri jua wewe ni takataka na ulitaka akukubali hata kama upo hovyo?
Jipangee, tena haswa manake wanafoleni kubwa tu na hukidhi vigezo.
 
[emoji1][emoji1][emoji1] mnafurahisha. Mtoa mada na wenzako poleni.
Sasa, mbona mtaani na kwenye maisha ya kawaida wanawake wazuri, tena wazuri haswa wana maisha yao safi kabisa? Wameolewa, wana watoto, na hawatumiwi na kuachwa? Mtu unajifariji na illusions zako?
Ukiona umeletewa nyodo na mdada mzuri jua wewe ni takataka na ulitaka akukubali hata kama upo hovyo?
Jipangee, tena haswa manake wanafoleni kubwa tu na hukidhi vigezo.
Kwamba unataka kutuaminisha kuwa ww ni moja ya hao wazuri ambao mtoa mada anawazungumzia.....Hv unajua wanawake wazuri ww...[emoji848][emoji34] ......

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwahiyo wanawake wote wazuri hawapo kwenye serious relationship??

Hili swala la kugeneralize mambo hili ni la kipumbavu kabisa
 
😄😄😄 mnafurahisha. Mtoa mada na wenzako poleni.
Sasa, mbona mtaani na kwenye maisha ya kawaida wanawake wazuri, tena wazuri haswa wana maisha yao safi kabisa? Wameolewa, wana watoto, na hawatumiwi na kuachwa? Mtu unajifariji na illusions zako?
Ukiona umeletewa nyodo na mdada mzuri jua wewe ni takataka na ulitaka akukubali hata kama upo hovyo?
Jipangee, tena haswa manake wanafoleni kubwa tu na hukidhi vigezo.

Dawa ya Wanawake wa namna hiyo tunaijua sisi wakina Joka.

By then Mimi napenda mwanamke mzuri.

Ila kigezo cha pili baada ya uanamke ni kuwa awe bikra.

Uzuri bila bikra ni sawa na Tunda bila ganda lake.

Limeliwa na nzi, Limepigwa na vumbi,

Uzuri wa mwanamke ni Tabia.
Tabia= Bikra.
 
Mkuu hapa unapigia mbuzi gitaa ukitegemea acheze. Wanawake wazuri wote duniani wana tatizo la kisaikolojia ambalo umelieleza vizuri tu. Mara tu mwanamke anapopevuka na kujigundua kwamba yeye ni mzuri na wanaume wengi wanamtaka, akili yake hua inabadilika na anakua mtu mwingine kabisa. Anaanza nyodo, majivuno, kujisikia na anakua hajali sana kukuumiza au kukukosa wewe maana ana foleni ndefu ya watu wanaomsumbua, kuanzia wazee, wenye hela zao, vijana, mahendsamu nk. Infact mwanamke mzuri akiwa na wewe, anaona kama anakupa "favour" au anakusaidia so anataka wewe ndio ushukuru kua nae na umnyenyekee. Hiki ndio ambacho hua kinafanya wanawake wengi wazuri kuishia kuchezewa na kuachwa kwasababu kila mwanaume atakaekua nae atagundua tu kwamba hawezi hizo drama na atabwaga manyanga. Cha kukushauri mkuu wewe ukipata mwanamke mzuri piga mzigo sepa usijidai umempenda sijui unataka kumuoa utaishia kuteseka sana juu yake na mwisho atakuacha. Kama unataka kuoa tafuta binti mzuri wa kawaida anaejiheshimu weka ndani.
mimi huwa napenda kuwaambia vijana wenzangu kuwa wadate level zao ,mfano tu usifikiri leo hii tanasha atamletea nyodo Mondi au eti Beyonce atamletea nyodo jay z kisa tu yeye mzuri ,NO nyodo zinaanza pale ambapo unadate na mtu ambaye sio level zako au ambao mnafanana tu ,yani unataka kudate na mtoto mzuri ambaye mnafanya kazi ofisi moja au wote mpo chuo mnasoma ,never na hapo lazima utateswa tu .MWANAUME TAFUTA HELA NA DATE LEVEL ZAKO.
USIFIKIRI WANAWAKE WAZURI WANARINGIA KILA MTU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1][emoji1][emoji1] mnafurahisha. Mtoa mada na wenzako poleni.
Sasa, mbona mtaani na kwenye maisha ya kawaida wanawake wazuri, tena wazuri haswa wana maisha yao safi kabisa? Wameolewa, wana watoto, na hawatumiwi na kuachwa? Mtu unajifariji na illusions zako?
Ukiona umeletewa nyodo na mdada mzuri jua wewe ni takataka na ulitaka akukubali hata kama upo hovyo?
Jipangee, tena haswa manake wanafoleni kubwa tu na hukidhi vigezo.
hahah nadhani mmi sio mmoja wa wenzake ,, mtu anadate mtu ambaye sio level zake akipigwa kibuti anakuja kubwabwaja humu .[emoji3][emoji3][emoji3] lamda tumpe task.atafute matajiri wale haswaa matajiri waliooa wanawake wabaya aje atupe feedback hapa ni matajiri wangapi waliooa wanawake wabaya au waliooa wanawake wazuri alafu hao wanawake wanawaletea nyodo then ndo tutajua tatizo ni wanawake wazuri au tatizo ni yeye [emoji3][emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tell them. Wanadhani urembo ni jiwe, wanasahau kuwa wana mwili wa nyama unaozeeka haraka sana.
 
Back
Top Bottom