Nyani Banaaa, wanapenda deeezo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyani Banaaa, wanapenda deeezo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 11, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hapo umemdhalilisha Nyani huyo ni Ngedere kaka...
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,525
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naona ni wa zoo
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wanyama wanapendana, upendo umetoweka Tanzania tunauana kwa risasi, mabomu, kitu cha ncha kali, mabwepande, yaani kila style!!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mKuu, maneno yako yamenitia uchungu sana ninapo kumbuko Daud alicho fanywa kule I-ringa
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    hivi ngedere ndo tumbili....au ni yupi....?
     
  7. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,263
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    muulize kama na sokwe nae ndio nyani.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    na kima tumemsahau......
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 7,149
    Likes Received: 23,848
    Trophy Points: 280
    Ipo kazi hapa, watu mnanyabulisha tu maneno!.
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,945
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    uyo ni kima
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ivi pana tofauti??
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wakuu nikipata muda nitatoa picha zao na sifa zao maana naona ni watu wengi sana huwa wanashindwa kuwatofautisha hawa mabinamu zetu...
     
  13. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 732
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Hapana huyu ni kima!
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,584
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    usichelewe maana maswali ni mengi kuliko majibu.
     
  15. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yes, ngedere ndio tumbili.
     
  16. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kima wengi ni weusi zaidi na wakuwa kufikia ukubwa wa nyani.
    Ngedere a.k.a Tumbili nihawa wadogo wadogo hata mitaani wanafugwa na ngoma wanacheza kama unabisha nenda Bush party ama muulize muhogo mchungu.
    Nyani ni wakubwa zaidi ya ngedere, ni wajeuri zaidi lakini ni wadogo kwa sokwe.
    Pia kuna mwingine anaitwa mbweha, nijamii hii hii ya apes lakini yeye analingana na nyani pia anarangi nyeupe upande wa tumboni yaani mbele na mgongoni ni mweusi.
    Then kuna sokwe huyu ndiye yule anaye fanana sana na sisi kitabia, mkubwa zaidi ya hawa wote.
    Bila kumsahau Binadamu, huyu mungu kamjalia akili zaidi na utashi kumtofautisha na sokwe. Lakini pia huyu ana sifa ya kipekee mbaya zaidi kuliko hawa ndugu zake wote kuwa, adui yake mkubwa ni yeye mwenyewe.
     
Loading...