Nyani Banaaa, wanapenda deeezo

Nyani Banaaa, wanapenda deeezo

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
221845_233768090079636_318512123_n.jpg
 
Wanyama wanapendana, upendo umetoweka Tanzania tunauana kwa risasi, mabomu, kitu cha ncha kali, mabwepande, yaani kila style!!
mKuu, maneno yako yamenitia uchungu sana ninapo kumbuko Daud alicho fanywa kule I-ringa
 
Wakuu nikipata muda nitatoa picha zao na sifa zao maana naona ni watu wengi sana huwa wanashindwa kuwatofautisha hawa mabinamu zetu...
 
Kima wengi ni weusi zaidi na wakuwa kufikia ukubwa wa nyani.
Ngedere a.k.a Tumbili nihawa wadogo wadogo hata mitaani wanafugwa na ngoma wanacheza kama unabisha nenda Bush party ama muulize muhogo mchungu.
Nyani ni wakubwa zaidi ya ngedere, ni wajeuri zaidi lakini ni wadogo kwa sokwe.
Pia kuna mwingine anaitwa mbweha, nijamii hii hii ya apes lakini yeye analingana na nyani pia anarangi nyeupe upande wa tumboni yaani mbele na mgongoni ni mweusi.
Then kuna sokwe huyu ndiye yule anaye fanana sana na sisi kitabia, mkubwa zaidi ya hawa wote.
Bila kumsahau Binadamu, huyu mungu kamjalia akili zaidi na utashi kumtofautisha na sokwe. Lakini pia huyu ana sifa ya kipekee mbaya zaidi kuliko hawa ndugu zake wote kuwa, adui yake mkubwa ni yeye mwenyewe.
 
Back
Top Bottom