Nyamlani Amfunika Malinzi Leo Live!!

Nyamlani Amfunika Malinzi Leo Live!!

kamfunika vipi? alafu mumkanye kujificha kwenye kivuli cha tenga hakutamsaidia yeye ayitambulishe kama yeye sio kujificha chini ya kivuli cha mtu! alivyopitishwa peke yake alikua anakenua meno tu ule ndio ukuaji wa demokrasia?? sasa ivi kapata mpinza anaanza kujificha chini ya mwavuli wa tenga!!! go malinzi!!!
 
Huyu jamaa ni mwizi ile mbaya halafu ana mambo ya kihuni sana,ni check Bob mkubwa huyu jamaa ni hatari,mi nakwambia Jumapili ndio mwisho wa Nyamlani atashindwa ile mbaya.

Inabidi kulinda kura kwa umakini wa khali ya juu
 
Yaani hayo malalamiko dhidi ya huyo Nyamlani na bado yupo hai anapumua na hata kilema cha maisha hana?

Ama kweli wabongo ni wajinga sana. Ingekuwa kwingine huyo jamaa angekuwa keshanyooshwa kama siyo kuuliwa kabisa.

Na ashukuru wengine tunabeba maboksi huku maana kama tungekuwa tunakula vumbi na kukanyaga tope basi tungekuwa tushaingizana kwenye kumi na nane na kufanyiana mbaya sana.

*** him.
 
Wapi Le mutuz? Mbona huji kujibu Nyamlani kamfunika vipi Malinzi?
Na wewe huwa anakupa mgao wa rushwa?
 
Haya baba mdogo wa diva kila la kheri
 
Julio angeweza kuwafunika Maximo na Paulsen kama ukocha wa Taifa Stars ungeamuliwa kwa nani amesema au kuchekesha zaidi waandishi wa habari. Mti hujulikana kwa matunda yake, si kwa unavyovuma ukipigwa na upepo. Tuwapime wagombea hawa kwa mafanikio yao kwenye kuendleza soka, si kwa upana wa madomo yao. Ingawa hata kwa hilo, kwangu mimi wote ni njiti kwa njete hawana cha kujivunia. Mmoja timu yake imeshuka daraja akiwa Makamo wa Rais wa TFF na baadaye kurukia wadhifa huo kwa mlango wa nyuma. Mwingine alishindwa uongozi Yanga, yuko njiani kugombea ubunge kupitia umaarufu anaodhani ataupata TFF. Katika hali hiyo, tuchague - kama wasemavyo Waingereza - mdogo baina ya shetani wawili (the lesser of the two devils).
 
mwiaho wa Nyamlani hauko mbali binafsi nilishasema sitamlipiza kisasi lakin nilimwomba Mungu atende jambo juu yake ili ajue kwamba Mungu yupo.

Yaani mimi nilisikitika sana juu ya Malinzi na nilipokuja kugundua ni mwana jamvi mwenzetu nilifurah zaid manake ukweli Nyamlani alinitoka vibaya sana. ana nyodo huyu kaka acheni tuu watu wanasema hawajawah kukutana nae uso kwa uso. ni mla rushwa ambaye yeye huibia watu kwa wazi kabisa manake raha ya rushwa utoe kiasi unachotaka yaani yy hata kama utauza nyumba ili umpe rushwa hatasikitika bado atafurah tu na kusema nitakusaidia. mbaya zaid huwaga ni mtu wa kudouble cross, yani unaweza ukampa mlungula wewe na upande mwingine nao akapokea Magoma PP wake ndio shahidi wake. Kwanza huko TFF anakwenda kufanya nini ilihali ni mtumish wa umma?? aachishwe kazi ya uhakimu kwanza.

hahaha hahaja ha ha! wewe unamjua sawia. kwa wasio mjua wakawaulize wanashinyanga walio kuwa nq kesi mbele yake. gfsonwin teh! u remind me in zoz dayz!
 
Last edited by a moderator:
Yaani hayo malalamiko dhidi ya huyo Nyamlani na bado yupo hai anapumua na hata kilema cha maisha hana?

Ama kweli wabongo ni wajinga sana. Ingekuwa kwingine huyo jamaa angekuwa keshanyooshwa kama siyo kuuliwa kabisa.

Na ashukuru wengine tunabeba maboksi huku maana kama tungekuwa tunakula vumbi na kukanyaga tope basi tungekuwa tushaingizana kwenye kumi na nane na kufanyiana mbaya sana.

*** him.

NN acha kabisa bestie!!
huyu Nyamlani ni shetan anayetembea duniani, binafsi nilishawah kuwaza kuchoma gari yake akiwemo ndani, yaani namshukuru sana Mungu roho ya KINUBI ilishindwa ikainuka ya kichaga. Lakini ukweli ni mla rushwa maarufu tena anayeiba wazi pasina kificho akishirikiana na Magoma wake.

Mwisho wake hauko mbali sana ipo siku tu ile roho ya KINUBI itanyanyuka atatoweka kama hadi panya walioko ndani mwake hawatasalia
 
hahaha hahaja ha ha! wewe unamjua sawia. kwa wasio mjua wakawaulize wanashinyanga walio kuwa nq kesi mbele yake. gfsonwin teh! u remind me in zoz dayz!

mkuu usinikumbushe huyu mshenzi ambaye anajiona ndio msomi kuliko wasomi wote huku duniani ------- zake kabisa.........Alinisotesha sana pale Kinondoni na mbaya zaid akaniweka lockup masaaa 2 kisa nimemwambia yeye ni mla rushwa mwizi..............akashinikiza shoga yangu aende segedansa na mimi nilipotoka tu nikamwendea juu alikomaje sasa?? manake hadi hakimu niliomba kesi ipewe mwingine na shostito alipata dhamana,,,,,,,,,,,,,,,,,nikikutanaga nae huyu hatusalimiani hata salam ya mdomo..........................na nilisha sema siku roho ya KINUBI itakaponyanyuka hatasalia hata panya ndani mwake..................
 
NN acha kabisa bestie!!
huyu Nyamlani ni shetan anayetembea duniani, binafsi nilishawah kuwaza kuchoma gari yake akiwemo ndani, yaani namshukuru sana Mungu roho ya KINUBI ilishindwa ikainuka ya kichaga. Lakini ukweli ni mla rushwa maarufu tena anayeiba wazi pasina kificho akishirikiana na Magoma wake.

Mwisho wake hauko mbali sana ipo siku tu ile roho ya KINUBI itanyanyuka atatoweka kama hadi panya walioko ndani mwake hawatasalia

Hali ya Nyamlani mbaya sana mpaka jqnq aemahidi kununulia baadhi ya wajumbe gari,sasa wajumbe wamestuka na kumwambia wanataka wazione gari kwanza vinginevyo anaumia kura ziko 127 na kati ya hizo Malinzi ana zaidi ya kura 88 jiulize Nyamlani anashindia wapi,anaungwa na zaidi ya mikoa 16 kati ya 24,anaungwa mkono na vilabu 8 kati ya 14,anaungwa mkono na vyama vitatu kati ya vi5,sasa piga hesabu yako.mtu kavurugwa asubuhi mnooooooo!
 
mkuu usinikumbushe huyu mshenzi ambaye anajiona ndio msomi kuliko wasomi wote huku duniani ------- zake kabisa.........Alinisotesha sana pale Kinondoni na mbaya zaid akaniweka lockup masaaa 2 kisa nimemwambia yeye ni mla rushwa mwizi..............akashinikiza shoga yangu aende segedansa na mimi nilipotoka tu nikamwendea juu alikomaje sasa?? manake hadi hakimu niliomba kesi ipewe mwingine na shostito alipata dhamana,,,,,,,,,,,,,,,,,nikikutanaga nae huyu hatusalimiani hata salam ya mdomo..........................na nilisha sema siku roho ya KINUBI itakaponyanyuka hatasalia hata panya ndani mwake..................


Pole mamii tunaanza kukutuliza machungu yako leo kwa kumnyima kura,halafu tutamtumia kikosi kazi kianze kula nae sahani moja pale kinondoni,kumbe alikuwa anawanyanyasa ili mtoe pesa anazohonga leoeee?!zake zimetimia leo.
 
Hali ya Nyamlani mbaya sana mpaka jqnq aemahidi kununulia baadhi ya wajumbe gari,sasa wajumbe wamestuka na kumwambia wanataka wazione gari kwanza vinginevyo anaumia kura ziko 127 na kati ya hizo Malinzi ana zaidi ya kura 88 jiulize Nyamlani anashindia wapi,anaungwa na zaidi ya mikoa 16 kati ya 24,anaungwa mkono na vilabu 8 kati ya 14,anaungwa mkono na vyama vitatu kati ya vi5,sasa piga hesabu yako.mtu kavurugwa asubuhi mnooooooo!

Tupe update
 
Tupe update


Mkuu nitajaribu kwa sbb nalindwa ile mbaya hawa jamaa waniwekea ulinzi leo siku ya 4 watu wanalipiwa kila kitu kwa ajili yangu kwa sbb mbinu zao zote naziweka hadharani na sijaanza leo,halafu wanajua sihongeki,sishawishiwi,na sibembelezeki hadi kieleweke,na tumesema wakichakachua tu TFF inavunjwa tutaweka historia kwa mara ya kwanza Afrika yote kwa ujumla.
 
Hali ya Nyamlani mbaya sana mpaka jqnq aemahidi kununulia baadhi ya wajumbe gari,sasa wajumbe wamestuka na kumwambia wanataka wazione gari kwanza vinginevyo anaumia kura ziko 127 na kati ya hizo Malinzi ana zaidi ya kura 88 jiulize Nyamlani anashindia wapi,anaungwa na zaidi ya mikoa 16 kati ya 24,anaungwa mkono na vilabu 8 kati ya 14,anaungwa mkono na vyama vitatu kati ya vi5,sasa piga hesabu yako.mtu kavurugwa asubuhi mnooooooo!
hehhehehhehehhe!!!!!!!!!!!!!!! si unaona eti anawanunulia magarii nyoko zake............ na akitoka hapo atakufa kwa presha mwaka huuu.................natamani hata kazi afukuzwe acha tu.

kura mpeni Malinzi jamani uwiiiiiiiiiiiiiiiiii, nitarukarukaje mie kuona huyu nyamlani akikosa ushindi?? na siku ya kesi pale kinondoni nitampa pole ya nguvu na hivi kesi ilibadilishwa hakimu lazima nimwonyeshe kwamba nguvu ya mwanamke iko wapi............ katika maisha yako chunga sana usilaaniwe na mwanamke yaan mwanamke yyte asiseme neno baya juu yako ni mbaya sana nakwambia
 
Back
Top Bottom