Nyamlani Amfunika Malinzi Leo Live!!

Nyamlani Amfunika Malinzi Leo Live!!

Unakumbuka kule Shinyanga kuna hakimu wa mahakama ya mwanzo alichomwa bisu usoni na shingoni mwezi uliopita? Basi hata huyo Nyamlani ipo siku yatamtokea....ipo siku mtu atajitoa mhanga na kutuma ujumbe wa 'sasa basi, imetosha' na kumfanyia mbaya.

Chezea mengine lakini si haki za watu.

unachokisema ni kweli kabisa NN.
ila anavyojiskia huyu utafkiri sijui anakunya keki na kukojoa soda yaani akitokea mtu wa kuRIP mie nitamwongezea zana ili amamalize kabisa
 
Nani alikkwambia ndani ya tff wanataka waandishi wa habari?,ili wakaumbue?!thubutu angalia walivyo wasanii hao!

Uko sahihi, wamewakatalia waandishi kurepoti uchaguzi wa TFF utadhani ni kikao cha wachawi, lakini ubao wa matokeo huwa haungopi.......

Ni Jamal Malinzi kidedea.

Mungu amlaani Leodgar Tenga kwa kutaka kuiacha TFF chini ya matapeli.

Bwegge huyu hasipewe hrshima yoyote na uongozi wa Malinzi.

Hili ni onyo tunakupa Jamal Malinzi ukikaidi subiri uone wembe ni ule uliomnyoa mla rushwa Nyamlani tutaurudisha kwako.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nitajaribu kwa sbb nalindwa ile mbaya hawa jamaa waniwekea ulinzi leo siku ya 4 watu wanalipiwa kila kitu kwa ajili yangu kwa sbb mbinu zao zote naziweka hadharani na sijaanza leo,halafu wanajua sihongeki,sishawishiwi,na sibembelezeki hadi kieleweke,na tumesema wakichakachua tu TFF inavunjwa tutaweka historia kwa mara ya kwanza Afrika yote kwa ujumla.
WABHEJASANA sasa kazi iliyobaki ni kusafisha masalia ya Tenga.
 
Last edited by a moderator:
unachokisema ni kweli kabisa NN.
ila anavyojiskia huyu utafkiri sijui anakunya keki na kukojoa soda yaani akitokea mtu wa kuRIP mie nitamwongezea zana ili amamalize kabisa

Kwa mujibu wa Pinda, Nyamlani nae ATAPIGWA TU HAKUNA NJIA NYINGINE
 
Kwahiyo nani amemfunika mwenzie sasa?

Tanzania hatupendi misukule hai. Le Mutuz kamponza Nyamlani bora hata asingemshabikia. Inajulikana kuwa Le Mutuz ni musukule ya familia sasa ile kumshabikia Nyamlani basi wajumbe wakagundua TFF nayo itakuwa inaendeshwa na misukule.
 
unachokisema ni kweli kabisa NN.
ila anavyojiskia huyu utafkiri sijui anakunya keki na kukojoa soda yaani akitokea mtu wa kuRIP mie nitamwongezea zana ili amamalize kabisa

habari za kuamka. gfsonwin, nani ka-win. karibu TG
 
Uko sahihi, wamewakatalia waandishi kurepoti uchaguzi wa TFF utadhani ni kikao cha wachawi, lakini ubao wa matokeo huwa haungopi.......

Ni Jamal Malinzi kidedea.

Mungu amlaani Leodgar Tenga kwa kutaka kuiacha TFF chini ya matapeli.

Bwegge huyu hasipewe hrshima yoyote na uongozi wa Malinzi.

Hili ni onyo tunakupa Jamal Malinzi ukikaidi subiri uone wembe ni ule uliomnyoa mla rushwa Nyamlani tutaurudisha kwako.


Mkuu Matola najua inauma sana lakini sasa pata amani kwa sbb kisiki kimeng'olewa,punguza jazba kidogo.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Matola najua inauma sana lakini sasa pata amani kwa sbb kisiki kimeng'olewa,punguza jazba kidogo.

Nina imani na Malinzi, mlio karibu naye mumueleze wazi hatutaki kusikia majina kama Sunday Kayuni yanaendelea kuwepo hapo TFF.

Ni kusafisha uchafu wote wa Tenga na hiyo account waliyokuwa wanasaini Tenga na Nyamlani ichunguzwe haraka.
 
we le-mutuz ndio umemchongea huyu jamaa ulivyompigia kampen hapa njia pekee ya wewe kumsaidia ungekaa kimya!!1 kila unachokishabikia wewe watu wanatupa kuleeeeeeeeee...........
 
unachokisema ni kweli kabisa NN.
ila anavyojiskia huyu utafkiri sijui anakunya keki na kukojoa soda yaani akitokea mtu wa kuRIP mie nitamwongezea zana ili amamalize kabisa
hivi ni wewe au mtu mweingine anatumia id yako...........inaonekana una hasira naye sana
 
we le-mutuz ndio umemchongea huyu jamaa ulivyompigia kampen hapa njia pekee ya wewe kumsaidia ungekaa kimya!!1 kila unachokishabikia wewe watu wanatupa kuleeeeeeeeee...........

Yah, tumemfundisha adabu huyu kula kulala asidhani TFF ni kijiwe cha kujificha wauza unga ili Taifa stars ianze kubebeshwa sembe na genge la wahuni.
 
malinzi kashinda kwa kishindo rafiki
nitakaribia TG wangu

mambo byele hatimaye Mungu amesikia maombi. husisahau kumpelekea pole zake mzee wa double cross. teh! na safari hii atakaye mzonga usoni atatoa tu, hata kama ni "jero"
 
Back
Top Bottom