Nyama Pori | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyama Pori

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LAT, Dec 26, 2011.

  1. L

    LAT JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi hiki cha sikuku za xmass na mwaka mpya nimepata hamu kubwa sana ya kula nyama ya wanyama wa porini kama pofu, swala, ngiri, twiga, nyati, kongoni, ndezi, mamba, mbuni n.k

    anayefahamu wapi nyama hizi zinapatikana either iliyotayarishwa au mbichi atujuze

    i wish you a prosperous new year
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Nguruwe wa porini a.k.a 'pungo' hujamtamani?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    duh, haya bwana.
    Mie nawaogopa
    nimekulia posta pale jengo la NIC.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    aluuu....karibu kijijini kwetu Robanda hapa.......utakinai....
    si unajua juzi juzi hapa nyumbu walipita.......tuna vimolo vya kutosha ghalani.......
    kama huna nauli sema nikutumie kwa m-pesa.......

     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    ni wapi hapo mkuu

    nikipata hata nyumbu nitashukuru sana
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kongosho eee sisi kwetu hayo tunayaita mashauz
     
Loading...