Nyalandu kuvua gwanda kesho kikao cha CCM

Nyalandu kuvua gwanda kesho kikao cha CCM

Aliwahi kusema Nyerere ukizoea kula nyama ya watu ni ngumu kuacha. Kesho Nyalandu kuzindua rasmi kampeni ya kuunga juhudi awamu ya sita na amewasili rasmi huko jijini Dodoma leo majira ya saa kumi na dakika 45 jioni. Je! Baada ya Nyalandu kufungua dirisha hiyo kesho, tutarajie ni akina nani watafuata!
Anaefuata ni Mbowe

Sent from my Infinix NOTE 3 using JamiiForums mobile app
 
Aliwahi kusema Nyerere ukizoea kula nyama ya watu ni ngumu kuacha. Kesho Nyalandu kuzindua rasmi kampeni ya kuunga juhudi awamu ya sita na amewasili rasmi huko jijini Dodoma leo majira ya saa kumi na dakika 45 jioni. Je! Baada ya Nyalandu kufungua dirisha hiyo kesho, tutarajie ni akina nani watafuata!
Sijui kama hata hao magamba wanamtaka kama tutakuwa wakweli.
 
Matope ambayo JPM alikuwa anafuta CCM yanarudi. Baada ya miaka minne CCM itakuwa ile Jakaya. Niliwahi kuuliza hapa daktari wa moyo aliyekuwa anamtibu JPM pale Jakaya Kiwete Institute ni nani, mpaka leo haijulikani na wala hatujuia JPM alitibiwa na cocktail ipi. Naanza kuelewa kwa nini viongozi wanapenda kwenda kutibiwa nje hata mafua tu.
Kama ndo hivyo basi kazi ya huyo daktari Ni ya kutukuka,na jina lake Sasa lihifadhiwe katika makabati yote ya Africa.Au nasema uongo ndugu zangu?
 
Matope ambayo JPM alikuwa anafuta CCM yanarudi. Baada ya miaka minne CCM itakuwa ile Jakaya. Niliwahi kuuliza hapa daktari wa moyo aliyekuwa anamtibu JPM pale Jakaya Kiwete Institute ni nani, mpaka leo haijulikani na wala hatujuia JPM alitibiwa na cocktail ipi. Naanza kuelewa kwa nini viongozi wanapenda kwenda kutibiwa nje hata mafua tu.
Stupidly
 
Matope ambayo JPM alikuwa anafuta CCM yanarudi. Baada ya miaka minne CCM itakuwa ile Jakaya. Niliwahi kuuliza hapa daktari wa moyo aliyekuwa anamtibu JPM pale Jakaya Kiwete Institute ni nani, mpaka leo haijulikani na wala hatujuia JPM alitibiwa na cocktail ipi. Naanza kuelewa kwa nini viongozi wanapenda kwenda kutibiwa nje hata mafua tu.
Nenda kamfufue uyo jpm wako,, jinga ww, una ushaidi kuwa daktari wa taasisi ya moyo ya Jk ndie aliemuua uyo mungu wenu
 
Matope ambayo JPM alikuwa anafuta CCM yanarudi. Baada ya miaka minne CCM itakuwa ile Jakaya. Niliwahi kuuliza hapa daktari wa moyo aliyekuwa anamtibu JPM pale Jakaya Kiwete Institute ni nani, mpaka leo haijulikani na wala hatujuia JPM alitibiwa na cocktail ipi. Naanza kuelewa kwa nini viongozi wanapenda kwenda kutibiwa nje hata mafua tu.

Dr. Nyagori alikuwa mmoja wa madaktari wa mzee baba.
 
Ngoja turudi tulikotaka, hapa ndio utaamini hatujawahi kujua tunachotaka. Of course wale walioumizwa na mwamba kwa kubamizwa na mirija kufungwa wanakula biriani kwa furaha.
 
Ni vema sana najua kunakitu ataipatia CCM alichotokanacho huko.
Simwamini mwasiasamimi japo babu yangu ni kada mtiifu wa chama na serikali lakini simuamini hata punje ya mchanga.
Hahaha wanasiasa tena

Ova
 
Matope ambayo JPM alikuwa anafuta CCM yanarudi. Baada ya miaka minne CCM itakuwa ile Jakaya. Niliwahi kuuliza hapa daktari wa moyo aliyekuwa anamtibu JPM pale Jakaya Kiwete Institute ni nani, mpaka leo haijulikani na wala hatujuia JPM alitibiwa na cocktail ipi. Naanza kuelewa kwa nini viongozi wanapenda kwenda kutibiwa nje hata mafua tu.


The moment I saw blatant celebrations and rapid turn-around hata kabla ya maombolezo kuisha, I almost concluded that we are done as a country. This great country has had only two serious leader presidents, according to retired Ally Mwinyi. Most people are wishing for & extending calls asking Hussein Jr to come and take over where Magufuli ended. And they have got a wonderful point to consider.
 
Aliwahi kusema Nyerere ukizoea kula nyama ya watu ni ngumu kuacha. Kesho Nyalandu kuzindua rasmi kampeni ya kuunga juhudi awamu ya sita na amewasili rasmi huko jijini Dodoma leo majira ya saa kumi na dakika 45 jioni. Je! Baada ya Nyalandu kufungua dirisha hiyo kesho, tutarajie ni akina nani watafuata!
Hana lolote anasaka fursa na kiki.
 
Hakuna legacy yoyote aliyoacha zaidi ya upuuzi upuuzi tu, kama umeumia sana kajinyonge ukaingane nae mliwe na mafunza wote shwain wewe, tuko na rais wetu mh samia ambae ni zawadi toka kwa Mungu,tunavunia.


What!???
 
Back
Top Bottom