Nyalandu aelezea afya ya Tundu Lissu

Nyalandu aelezea afya ya Tundu Lissu

Mwenyekiti Mbowe si alisema Taarifa za Lissu atazitoa yeye Nyingine zitakazotolewa na mtu mwingine tuzipuuze? Naomba tuzipuuze hizi za Nyalandu. CCM siku hizi wanachama hawana platform ya kuongea naona wanatumia platform ya CDM. Kule mwenyekiti na Haraka Haraka pekee yao ndi wanaplatform wengine ongeeni kwenye mitandao ya kijamii tu huko.

Alisema mbowe au familia ya lisu ndoo ilisema hivyo?
 
Naipenda Tanzania tuna uhuru wa kufanya chochote hata wanyama wetu mbugani wanajua!! NASUBIRI KWA HAMU MAJADILIANO BUNGENI YA KUMUONGEZEA MKUU MIAKA 7.Muda wa wenye nyumba kuonyeshana pembe zao...............UNAFIKI MTAMU!!! na CHEO KITAMU!! Yetu macho na masikio. wameliamsha Dude wenyewe linataka kuwatokea puani.
TBL-THIS IA AFRICA TENT.jpg
 
Kumbuka huyu ndiye atakayempeleka Lissu Marekani siyo Mbowe!

Atampeleka Marekani kwani Lissu ni parcel? Yeye Nyalanda atatumia uzoefu wake huko US kuonyesha hospital nzuri, ila michango ni yetu wadundulizaji. Hizo za serekali wakitaka watoe wasipotaka watumie kwa hao wanaowanyenyekea.
 
Kumbe bado ma Dr wanahangakia afya yake akae sawa?Kuna wengine jana walisema kaimba wimbo wa bob marley
 
Nashangaa mpaka sasa kwanini Nyalandu yupo ccm. huyu ni wa kutumbua kabisa
 
Anasema bado madaktari wanaendelea kumtibu ili kuhakikisha anaimarika zaidi. Pindi hali yake itakaporuhusu kuweza kusafiri basi utaratibu wa kumpeleka Marekani kwa matibabu zaidi utaanza mara moja! Anawasihi watanzania tuishi kwa upendo.
Ni wazi hali yake ni mbaya sana!bado hajaimarika!atahitaji kusafirishwa kwenda US hali yake ikiboreka kwa tiba zaidi........sasa hawa wanaotuambia wameongea nae. ....napata mashaka !hivi maombi ya gwajima mbona hatujapata mrejesho?
 
Hapo ndo hua nacheka sana upinzani wa tz. Nyalandu ni mwanaccm kindakindaki na anatumia ujonjwa wa lisu kujijenga yeye pamoja na chama chake (CCM). Chadema endeleeni kufurahia mtaja jutia hili.
 
Kumbuka huyu ndiye atakayempeleka Lissu Marekani siyo Mbowe!
Ndio udugu tunaoupigia chapuo, sio wa kuzuia hela stahiki kwa matibabu ya kiongozi wetu.

N.B:
Ifahamike kuwa Mh. Mbowe ni shujaa wetu. Nisitaje mambo meeengi lakini aliposimamia msimamo Lissu asipitie Muhimbili ni sehemu ya ushujaa ninaouzungumzia hapa.
 
Atampeleka Marekani kwani Lissu ni parcel? Yeye Nyalanda atatumia uzoefu wake huko US kuonyesha hospital nzuri, ila michango ni yetu wadundulizaji. Hizo za serekali wakitaka watoe wasipotaka watumie kwa hao wanaowanyenyekea.
Hapo Nairobi deni bado hiyo michango ya kumpeleka Marekani mtaitoa wapi?! Mwacheni Nyalandu akamtibie ndugu yake " kwao" Marekani!
 
Alisema mbowe au familia ya lisu ndoo ilisema hivyo?
Kama hufuatilii mambo usiwe unacomment mkuu. kwenye press ya Mbowe wakati akielezea alisema hivyo.
 
Mwenyekiti Mbowe si alisema Taarifa za Lissu atazitoa yeye Nyingine zitakazotolewa na mtu mwingine tuzipuuze? Naomba tuzipuuze hizi za Nyalandu. CCM siku hizi wanachama hawana platform ya kuongea naona wanatumia platform ya CDM. Kule mwenyekiti na Haraka Haraka pekee yao ndi wanaplatform wengine ongeeni kwenye mitandao ya kijamii tu huko.
WanaCCM wote wamezibwa midomo wanasubiri Chadema waongee ndipo wajitokeze kujibu kama wanavyofanya wanasiasa Jerry Murro na Sirro.
 
Kila fisadi kivuli chake ni chadema anapepewa kwa mafeni na muziki mororo!
Huwa ni vyema kutenda mema hata kama ulishatenda mabaya,hili ni pendezo kubwa kwa MUNGU na mara nyingi MUNGU huwatumia walio muudhi kabla kuwa watu wake wa karibu sana na washikaji zake ! Mfano mzuri ni ZAKAYO,SAULI,YULE KAHABA,MWIZI MSALABANI na wengine wengi Ila cha ajabu ni kuwa MUNGU hakuwahi kupatana na MAFARISAYO WALA MSADUKAYO!
 
Anasema bado madaktari wanaendelea kumtibu ili kuhakikisha anaimarika zaidi. Pindi hali yake itakaporuhusu kuweza kusafiri basi utaratibu wa kumpeleka Marekani kwa matibabu zaidi utaanza mara moja! Anawasihi watanzania tuishi kwa upendo.
Alau Nyalandu ameongea neno gumu sana kwa WATANZANIA wa sasa, Watanzania ambao hawajali tena suala la udugu bali kujaza matumbo yao...
Anaweza Nyalandu akasemwa kwa mabaya yake lakini katika hili napenda kumpongeza kwa kuusema ukweli na kutoa nasaha njema ambazo "wenzake" wasingelipenda kusikia maneno hayo.
 
Ila alouza nyumba zote za umma kwa sent ya kula sio fisadi[emoji15]
Tunajifunza siku zote lakini hatuujui ujuzi wa kweli.
Kisheria na kulingana na Katiba, mwenye mamlaka ya kuhamisha (siyo kuuza) umiliki wa mali ya umma ni Raisi peke yake kwa kusaini " DEED OF TRANSFER".
Waziri aliyeko madarakani ni mtekelezaji tu. Mjumbe hauwawi.
Kama Mh. Makufuli alikosea katika kutekeleza uhamishaji wa umiliki wa nyumba za umma basi aliyetakiwa kumwadhibu ni Rais mwenyewe.
Chuki binafsi ni dhambi mbele ya mwenyezi Mungu.
 
Back
Top Bottom