Nyalandu aelezea afya ya Tundu Lissu

Nyalandu aelezea afya ya Tundu Lissu

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,617
Anasema bado madaktari wanaendelea kumtibu ili kuhakikisha anaimarika zaidi. Pindi hali yake itakaporuhusu kuweza kusafiri basi utaratibu wa kumpeleka Marekani kwa matibabu zaidi utaanza mara moja! Anawasihi watanzania tuishi kwa upendo.
 
Mwenyekiti Mbowe si alisema Taarifa za Lissu atazitoa yeye Nyingine zitakazotolewa na mtu mwingine tuzipuuze? Naomba tuzipuuze hizi za Nyalandu. CCM siku hizi wanachama hawana platform ya kuongea naona wanatumia platform ya CDM. Kule mwenyekiti na Haraka Haraka pekee yao ndi wanaplatform wengine ongeeni kwenye mitandao ya kijamii tu huko.
 
Kila fisadi kivuli chake ni chadema anapepewa kwa mafeni na muziki mororo!
Ila alouza nyumba zote za umma kwa sent ya kula sio fisadi[emoji15]
Mwenyekiti Mbowe si alisema Taarifa za Lissu atazitoa yeye Nyingine zitakazotolewa na mtu mwingine tuzipuuze? Naomba tuzipuuze hizi za Nyalandu. CCM siku hizi wanachama hawana platform ya kuongea naona wanatumia platform ya CDM. Kule mwenyekiti na Haraka Haraka pekee yao ndi wanaplatform wengine ongeeni kwenye mitandao ya kijamii tu huko.
 
Mwenyekiti Mbowe si alisema Taarifa za Lissu atazitoa yeye Nyingine zitakazotolewa na mtu mwingine tuzipuuze? Naomba tuzipuuze hizi za Nyalandu. CCM siku hizi wanachama hawana platform ya kuongea naona wanatumia platform ya CDM. Kule mwenyekiti na Haraka Haraka pekee yao ndi wanaplatform wengine ongeeni kwenye mitandao ya kijamii tu huko.
Kumbuka huyu ndiye atakayempeleka Lissu Marekani siyo Mbowe!
 
Kwa hiyo Nyalandu hajui kama familia ya Lisu ilishateua mtu kwa ajili ya hicho anachokifanya?

Wabongo bhana.
 
Back
Top Bottom