leonaldo
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 2,584
- 3,185
Baba hizo ni za vidagaa tu,hakuna papa wala nyangumi amewahi kufikishwa hapo.Mkuu kuwa mpole kesi ziko kibao!
Baba hizo ni za vidagaa tu,hakuna papa wala nyangumi amewahi kufikishwa hapo.Mkuu kuwa mpole kesi ziko kibao!
Ni mtu wa Mungu huyu. Asante baba.Anasema bado madaktari wanaendelea kumtibu ili kuhakikisha anaimarika zaidi. Pindi hali yake itakaporuhusu kuweza kusafiri basi utaratibu wa kumpeleka Marekani kwa matibabu zaidi utaanza mara moja! Anawasihi watanzania tuishi kwa upendo.
Kila mtu aliyepo kwenye shida, anapoona mwanadamu mwenzie anamuonea huruma na anahangaika kutafuta msaada, basi mtu huyu ni wa maana tu.dah! Leo nyalandu anaonekana wamaana
Nyumba za serikali anajua kamanda SUMAYE
[emoji15] [emoji15] kitoko nn kinafanya kazi yake!!!?Kumbe bado ma Dr wanahangakia afya yake akae sawa?Kuna wengine jana walisema kaimba wimbo wa bob marley
We muangalie kamanda wako akifafanuaKwani ndo alokuwa waziri wa ujenzi....mbona Richmond hamumuulizagi kikwete....
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Joseverest hata Mimi huwa nahisi ivo
mkuu vinauma ujue sasa kuna kihoro flani hivi cha mgonjwa wetuMshaanza uchawi kwani ukisubiri atoke ndio ujue hayo unayo yataka utapungukiwa nini?
Mkuu mimi mwenyewe inaniuma sana ila pia namuombea sana arudi akiwa salamamkuu vinauma ujue sasa kuna kihoro flani hivi cha mgonjwa wetu
Kila fisadi kivuli chake ni chadema anapepewa kwa mafeni na muziki mororo
??? sijakupata mkuuJoseverest hata Mimi huwa nahisi ivo