kilambimkwidu
JF-Expert Member
- Jul 21, 2017
- 6,207
- 7,364
Lazaro Nyalandu naye mchango wake hautasahaulika. Katika hiki kapiga kikumbo chama, katanguliza utu mbele. Nafkiri anayo maono kuhusu Jemedari Lissu
Nyumba za serikali anajua kamanda SUMAYE
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Kumbe bado ma Dr wanahangakia afya yake akae sawa?Kuna wengine jana walisema kaimba wimbo wa bob marley
Hapo namuona Bashe tu.Wapo wanasiasa wachache ndani ccm ambao wamekua neutral kwenye mambo yanayogusa maisha ya watz na taifa kwa ujumla na kwa uchache nawatambua Nyalandu, Bashe, na Nape
Mahakama ya mafisadi si ipo? Wafungulien kesi si kulialia kichawi humu
Huyu Nyalandu mbona yuko front sana! Enzi zile maliasili angekuwa na moyo huu, ndo angeliuza vitalu vya wanyama pori bure kwa mmarekani? Kuna watu sitawakubali mpaka mwisho! Mfano, masha, lowassa, sumaye! Mi nipo sawa na chadema original.Anaongea vizuri sana, natamani ccm wote wangekuwa na mawazo kama ya nyarandu
Usini quote afu ukaandika ush*z jombaa.
Jamaa ana kiherehere unaanzia wapi kutoa taarifa na huku ulishaambiwa anayetakiwa kutoa ni flan.Mwenyekiti Mbowe si alisema Taarifa za Lissu atazitoa yeye Nyingine zitakazotolewa na mtu mwingine tuzipuuze? Naomba tuzipuuze hizi za Nyalandu. CCM siku hizi wanachama hawana platform ya kuongea naona wanatumia platform ya CDM. Kule mwenyekiti na Haraka Haraka pekee yao ndi wanaplatform wengine ongeeni kwenye mitandao ya kijamii tu huko.
Ugonjwa ni platform? Hebu tuache siasa katika kila jambo.Mwenyekiti Mbowe si alisema Taarifa za Lissu atazitoa yeye Nyingine zitakazotolewa na mtu mwingine tuzipuuze? Naomba tuzipuuze hizi za Nyalandu. CCM siku hizi wanachama hawana platform ya kuongea naona wanatumia platform ya CDM. Kule mwenyekiti na Haraka Haraka pekee yao ndi wanaplatform wengine ongeeni kwenye mitandao ya kijamii tu huko.
Kichefuchefu kabisa, ina maana Jimboni kwake hakuna dili, kwanza wale watoto Arusha, sasa Lissu, kesho..?!What a coward? Nyalandu haoni aibu kutumia hali ya Lissu kujijenga kisiasa?
Kwa hiyo Lissu siku hizi anawajenga watu kisiasa ?!What a coward? Nyalandu haoni aibu kutumia hali ya Lissu kujijenga kisiasa?
Ngiri maji au ya tumbo [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Kama namuona MTU fudenge anavyofura.
Na baridi hii mwisho atapata na ngiri.
Anaongea vizuri sana, natamani ccm wote wangekuwa na mawazo kama ya nyarandu
Watanzania upendo umepoa sana!!Alau Nyalandu ameongea neno gumu sana kwa WATANZANIA wa sasa, Watanzania ambao hawajali tena suala la udugu bali kujaza matumbo yao...
Anaweza Nyalandu akasemwa kwa mabaya yake lakini katika hili napenda kumpongeza kwa kuusema ukweli na kutoa nasaha njema ambazo "wenzake" wasingelipenda kusikia maneno hayo.
Mkuu kuwa mpole kesi ziko kibao!Hakuna msamiati unaoitwa fisadi CCM, kama ungekuwepo ile mahakama pale ingekuwa na kesi za kumwaga!
Tunafundishwa kuishi kwa kuogopana! Sasa hivi watu tunatazamana sana machoni kama wadeni sugu, Haitoshi wengi wanashangilia maangamio ya wenzi wao huku wachache wakitafakari nini kinachoendelea...Watanzania upendo umepoa sana!!