Nyalandu acha siasa katika misiba

Nyalandu acha siasa katika misiba

Acheni ushabiki wa kijinga.

Wale wazungu walijitolea wenyewe pasipo kutafutwa na yeyote.
Siku ya kwanza walipoishuhudia ile ajali walihisi huruma na kuamua kukatisha safari zao kutembelea mbuga za wanyama na kuanza kuwasaidia wahanga.

Siku ya kuwaaga marehemu pale stadium ARUSHA wale wazungu walikuwepo na kuahidi kuwasafirisha majeruhi kwenda kwenye matibabu us.
Kweli mkuu asitudanganye kama wote ni wajinga.
 
Aisee hamna kiumbe cha Ajabu kama binadamu. Nyalandu amefanya connection kwa kadri alivyoweza sasa hebu toeni hata sababu moja ya kumlaumu ni ipi? Au mlitaka afanye Lema ndio ionekane kuna kitu kimefanyika? Acheni unafiki
Mimi sioni sababu ya kumlalamikia huyu jamaa.ilani natoa tu angalizo isije kuwa ana maslahi yeyote kwenye mpango huu.after all nyalandu anaishi Arusha kwahiyo ni sawa tu mi naona.
 
Nimekua namtetea kila uzi uliokua unamponda ila leo nimemuona hafai kabsa na ni mnafiki mkubwa kitendo cha kujipendekeza Kwa RC Gambo kua yeye ndo akabidhiwe tena fedha za wagonjwa na wakat zile nyingne wamezipiga
Kaumiss uwaziri, ndo yupo anajipendekeza kwanza ma prince wa mukulu, ili ateuliwe kuwa waziri.
 
Nimekua namtetea kila uzi uliokua unamponda ila leo nimemuona hafai kabsa na ni mnafiki mkubwa kitendo cha kujipendekeza Kwa RC Gambo kua yeye ndo akabidhiwe tena fedha za wagonjwa na wakat zile nyingne wamezipiga
Hafai hata kidogo.
 
Mbona ameshindwa kuwasaidia watu wa Singida? wazungu wale waliona huruma wenyewe hakuna cha Nyalandu wala Lema.
Issue ni kwamba wale wazungu wanafahamiana na nyalandu tangu hapo. Na hata huko Singida wana misaada wanatoa kwa kupitia kwa Nyalandu. Mi sijaona kosa lake wazee tusipanic kwa mambo Mdogo kiasi hiki.
 
No research, no right to speak.Mtoa Post Jifunze kwanza kuhusu mahusiano ya Nyalandu na hao wazungu kisha uje umuombe msamaha.
 
Nijuavyo mimi huyu Nyarandu anaishi Arusha. Sasa sioni kwa nini asishiriki kwenye msiba. Pia, si peke yake ambaye hakwenda kutoa pole kule Kagera, hata sizo alikuja kwenda wakati watani zake wameanza kusahau yakiyowakuta. Wacha wivu! Nyarandu abarikiwe kwa ila alilofanya katika kuwafariji wafiwa na kusaidia kwa namna yoyote aliyoweza.
Nyalandu ni mzaliwa wa Arusha, na ni mkazi wa kudumu arusha. Singida yupo kuwaibia hela tuuu
 
Jamani kumbukeni pia Arusha ndo nyumbani kwake na ndipo ilipo familia yake! Kiufupi mimi pia namfahamu kwa ukaribu kiasi.
 
Unaposema kuwa hao wazungu walikuwa wanatoka jimboni kwa Nyarandu kuja ARUSHA ili kurudi US.
Ebu tuwambie kuwa ilikuwaje wapite Rotia wakati njia ya kutoka Jimbo la Nyarandu ni Minjingu via Makuyuni?

Siku ya Kuwaaga marehemu pale Stadium Arusha, wale wazungu watatu walitangaza wazi kuwa kama hali za majeruhi zitaendelea kuwa mbaya, wao wapo tayari kuwasafirisha kwenda US kwa matibabu na watagharamia gharama zote.
Ebu tueleze Nyalandu aliwatafuta hao wazungu lini.

Tuache kiki kwenye misiba
Kama ilivyo Ada y'a Wageni wanaotoka nchi Za magharibi walimalizia shughuli zao iliyowaleta hapa nchini Uwa wanatumia muda wao kutalii hao wazungu wa Samaritan pulse walipomaliza shughuli yao jimboni Kwa Nyalandu walipata muda wa kwenda kuangalia Mali Asili yetu Ndiyo siku hiyo walikuwa wanarudiarusha tayari kwa Safari ya kurudi Us tuache majungu kwenye maisha ya watu Kuweni na moyo wa huruma kWA wenzenu nyie ukoo wa wanywa mbege migombani
 
Back
Top Bottom