Nundu kutangaza kujiuzuru kwake? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nundu kutangaza kujiuzuru kwake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Kutoka Dodoma Hotel chanzo changu cha habari kina nijuza kuwa waziri wa usafirishaji ameitisha press conference sijui anataka kuwaambia nini watanzania...
    tegeni sikio nitawajuza kitakachoendelea....
    =======================
    Updates
    Anasema bado anatafakari kuhusu hatma ya uwaziri lakini ame claim kuwa innocent. kamtuhumu naibu waziri wake na kamati miundombinu kuwa ilikula rushwa issue ya bandari.....
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    waiting....
    Press Conference saa ngapi (nahisi atakuwa anajibu tuhumu na kuelezea kwamba anasingiziwa na hajatenda kosa lolote)
     
  3. m

    mgolibene Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiria mkuu
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,287
    Likes Received: 7,094
    Trophy Points: 280
    Tumeshasubiri mengi tu
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Waruke wageuke watatudanganya saaana na kutuibia sanaaa lakini siku itafika Bwana wa majeshi atawastaafisha na wataondoka na sanda kwende kujibu mbele yake.
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupe habari Kiongozi najua huwa haubahatishi.
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,936
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    hakuna wa kujiuzulu! Vasco amerudi toka safarini na kuwakingia kifua, kifuatacho ni nkumuondoa yeye!!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Muda huu....
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Naona umeamua kuendelea kuziheshimu tetesi kwa 50%......

    ..............loading...............
    Leta mambo mkuu!
     
  10. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 497
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nahisi atakuwa anajibu tuhuma alizoshindwa kujitetea jana bungeni. Alionekana anakubaliana na uamuzi wa kufanya feasibility study na chombo kingine. Ni suala la muda tu, tutajua.
     
  11. X

    Xavery Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri kwa hamu kusikia hicho anachotaka kusema, but everyone can predict:target:
     
  12. dallazz

    dallazz Senior Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anataka kukana shutma dhidi yake
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,161
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Nundu tayari kaandika barua ya kujiuzuru lkn nasikia JK kasema no! Hivyohivyo kwa Mponda na Chami.
    Mh! Ukweli ni huo.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    buzzzzz!
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    'mishkaki ya Nundu tamu sana nikiipata for lunch itakuwa safi sana'
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tehe labda anataka kusema CAG muongo
     
  17. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Arusha Mambo wako wapi waturushie live?
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,729
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Loading . . . . . . . . ! Network failure
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,287
    Likes Received: 7,094
    Trophy Points: 280
    Mbona askari wetu hawajafika dodoma kuuwa haya majambazi kama yale yalioripotiwa kuuwa dar na kigoma?
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    isije ikawa chanzo chako ni mpishi? atakupotezea credibility yako jf
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...