Ntatokaje kiuchumi kupitia information technology$engeenering??

Nokia3D

Member
Feb 2, 2013
74
70
Wadau kwanza za saa hizi natumai niwazima.NINAMASHAKA KIDOGO KWA UPANDE WANGU KUHUSU CHUO nachosomea mambo ya INFORMATION TECHNOLOGY AND ENGEENERING
_naombeni mnisaidie JINSI gani naweza kutoka kimaisha na hiyo course??
VITU GANI NIZINGATIE mpaka pale ntakapo fanya graduate ya degree chuo kikuu ??
Waweza nisendia mawaz yako here
kiulassilateJR@twitter.com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom