Prosperity96
JF-Expert Member
- Sep 22, 2015
- 315
- 343
ampeleke mahakamani kwa kosa gani? kwani mwajiri ndio alimwachisha kazi? au yeye mwenyewe ndiye aliyeandika barua ya kuacha kaziMpeleke muajiri mahakamani
ampeleke mahakamani kwa kosa gani? kwani mwajiri ndio alimwachisha kazi? au yeye mwenyewe ndiye aliyeandika barua ya kuacha kaziMpeleke muajiri mahakamani
Huwa wanapiga cm ofisin kuhakikisha wakijua ume foji huchomoiBaada ya kuandika barua yako ofisini si walikupa barua??
Hiyo barua ukimpata mtaalamu wa IT anaiscan Kisha anaiedit vizuri Kisha unaiprint
Hii mbinu ya kivita sharti uwe na IT mzuri
Kwa nn PSSF hakuna hii huduma?Piga.
*152*00#
.3. Ajira na utambuzi#
.6.NSSF #
Fuata maelekezo.
Huo ni uhuni tu, mzigo ni wa kwangu sasa masharti mengi yaninoUkiacha kazi mwenyewe Nssf hawakupi mzigo wako mzee wanataka had ufukuzwe
Niliwah kuuliza nikaambiwa wafanyakazi walikua wanachungulia mzigo kule Nssf wakion mzigo mrefu wanaacha kazi wanachukua mzigo wao wanaenda kufanya mishe zao
Hali hiyo ikawa ikataka kua mazoea na ikawa inahatarisha ustawi wa mfuko ndio sababu ya kipind kile Cha Jiwe ikatungwa Sheria hiyo ya kuzuia kutoa mzigo ukiacha kazi mwenyewe
Kwa Sasa ukiutaka mzigo lazima umpange mwajiri wako akuandikie barua ya kukuachisha kazi ndio unapata hela yako
Katafute kazi za muda wakuingizie michango miezi 3 tu na unawaomba barua ya kupungwa kazini unaenda kitoa pesa zakoWakuuu nliacha kazi mwenyewe kwa kuandika barua hr akajibu amekubali ombi langu ila kwenda nssf wanazngua wanataka barua ya kuachishwa kazi na mwajir kagoma kuniandkia je nifanyeje
Nilishafanikisha kitambo mbona!basi ukifanikiwa unijulishe
Hongera sanaNilishafanikisha kitambo mbona!
Subir haitafika ijumaa,Hela yako itakuwa kwenye akauntiOya wakuu
Na mimi leo michango inasoma 0.0
Claim iko sehemu ya aproval na imeandikwa pending..ina maana gani hii kitu?
Poa mkuuSubir haitafika ijumaa,Hela yako itakuwa kwenye akaunti