NSSF Balance inasoma 0.00 ina maana gani?

NSSF Balance inasoma 0.00 ina maana gani?

Hivi ukiajiriwa unajiungaje nssf, naambiwa mwajiri ndio anapeleka taarifa zako nssf sasa hapo napataje access kujua uanachama wangu kama ID ya nssf ili nikitaka hata kucheki salio iwe rahisi.
Inabidi taasisi iliyokuajiri iwe mwanachama .Mwambie kama amejiunga ukachukue form za njano ujaze.Kama hataki nenda nssf ofisi iliyokaribu nawe umchome.
 
Hivi ukiajiriwa unajiungaje nssf, naambiwa mwajiri ndio anapeleka taarifa zako nssf sasa hapo napataje access kujua uanachama wangu kama ID ya nssf ili nikitaka hata kucheki salio iwe rahisi.
1: Unaweza kwenda NSSF mwenyewe ukajaza FOMU YA UANDIKISHAJI WA MWANACHAMA(R. 3A) ambapo utajaza taarifa zako na kisha kuna mahali utapaswa kupeleka kwa mwajiri wako ambapo atajaza taarifa zake ,atasaini na kuweka muhuri wa kampuni,kisha utarudisha NSSF iliutengenezewe KADI yako sasa.
2: Mwajiri anaweza kukusajili mwenyewe kwa kukupatia namba ya NSSF kupitia mtandao bila ya wewe au yeye kwenda NSSF, na baada ya hapo utajaza fomu ya usajili na kupeleka au au atakupatia wewe upeleke NSSF uli uweze kupata KADI rasmi
 
ilichukua muda gani kaka kupata mpunga wako.?? tupate uzoefu sisi tunaotaka kuomba pia kiongozi

natanguliza shukran kama ukitufafanulia kidogo.
mwezi mmoja na nusu kukamilisha kila kitu kuanzia kujaza form, kiapo, Bank form n.k
 
Wakuuu nliacha kazi mwenyewe kwa kuandika barua hr akajibu amekubali ombi langu ila kwenda nssf wanazngua wanataka barua ya kuachishwa kazi na mwajir kagoma kuniandkia je nifanyeje
Ukiacha kazi mwenyewe Nssf hawakupi mzigo wako mzee wanataka had ufukuzwe

Niliwah kuuliza nikaambiwa wafanyakazi walikua wanachungulia mzigo kule Nssf wakion mzigo mrefu wanaacha kazi wanachukua mzigo wao wanaenda kufanya mishe zao

Hali hiyo ikawa ikataka kua mazoea na ikawa inahatarisha ustawi wa mfuko ndio sababu ya kipind kile Cha Jiwe ikatungwa Sheria hiyo ya kuzuia kutoa mzigo ukiacha kazi mwenyewe

Kwa Sasa ukiutaka mzigo lazima umpange mwajiri wako akuandikie barua ya kukuachisha kazi ndio unapata hela yako
 
Ukiacha kazi mwenyewe Nssf hawakupi mzigo wako mzee wanataka had ufukuzwe

Niliwah kuuliza nikaambiwa wafanyakazi walikua wanachungulia mzigo kule Nssf wakion mzigo mrefu wanaacha kazi wanachukua mzigo wao wanaenda kufanya mishe zao

Hali hiyo ikawa ikataka kua mazoea na ikawa inahatarisha ustawi wa mfuko ndio sababu ya kipind kile Cha Jiwe ikatungwa Sheria hiyo ya kuzuia kutoa mzigo ukiacha kazi mwenyewe

Kwa Sasa ukiutaka mzigo lazima umpange mwajiri wako akuandikie barua ya kukuachisha kazi ndio unapata hela yako
Hata barua ya kukuachisha kazi hupati mzigo mpaka ufikishe umri wa kustaafu,kinachotakiwa ni barua ya kumaliza mkataba.
 
Wakuuu nliacha kazi mwenyewe kwa kuandika barua hr akajibu amekubali ombi langu ila kwenda nssf wanazngua wanataka barua ya kuachishwa kazi na mwajir kagoma kuniandkia je nifanyeje
Baada ya kuandika barua yako ofisini si walikupa barua??


Hiyo barua ukimpata mtaalamu wa IT anaiscan Kisha anaiedit vizuri Kisha unaiprint

Hii mbinu ya kivita sharti uwe na IT mzuri
 
Back
Top Bottom