Noti mpya tz ndio nini??????


Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,629
Likes
469
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,629 469 180
Wakuu leo nimepata habari kutoka kwa marafiki zangu zaidi ya wawili kwamba wamesikiliza habari asubuhi kwamba Tz inaplan kutoa noti mpya zikiwemo z tsh 15000 na 20000 if this is true wataalam wa fedha mtuambie je,ndio kupanda kwa uchumi? Where is this rich and poor country going? Nawasilisha.
 

Forum statistics

Threads 1,213,228
Members 462,001
Posts 28,470,518