No more Nyumbani Hotel at Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No more Nyumbani Hotel at Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyakwaratony, Jan 6, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kutoka chanzo kilicho rasmi ile Hotel maarufu sana jijini Mwanza iitwayo Nyumbani hotel Resort iliyopo jengo refu kuliko yote jijini Mwanza imefungwa rasmi jana! :shock: Mwenye data zaidi ashuke hapa!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    nini tena?

    moshi pia ipo
     
  3. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    AloIs Kimaro, kwishney
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    :A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:.............
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Zinafungwa hotel zao zote au ni hiyo ya mwanza tu, maana wanazo sehemu kadhaa nchini Tanzania na Kenya pia!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    mkuu

    tujuze sababu za kufungwa kwa hoteli hii ya nyumbani resort
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,141
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Nimetoka Tanga juzi, kuna Nyumbani Hotel pia. Au kaona mwanza hapalipi?
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nyumbani Lounge ya Jide je??? Maana haya majina yanalandana...
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,980
    Likes Received: 6,631
    Trophy Points: 280
    nyumbani hotel ndo hotel dr. slaa anafikia anapokuwa kikazi kanda ya ziwa na ndipo alipo patia ajali ya mkono. vipi inawezekana hiyo hali imekaa kisiasa zaidi. ngoja tusubili. Mia
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wameipeleka moshi, philips hotel ya zamani imekuwa nyumbani hotel. Mkabala na iliyokuwa moshi(livingstone) hotel.
    Habari ndo iyo.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni kweli. Hiyo ya moshi imekuwepo kwa muda sasa alongside ya tanga na dsm.
    Usishangae ukikuta ni fitna za tfda!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    acha fix,hyo ya moshi haina hata mwaka,iko karibu na malindi club.over
     
  13. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,851
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Labda NSSF ....... wanawadai deni kubwa.
     
Loading...