No comment

Abuu Hafswa

Member
Sep 29, 2016
82
125
الأطباء في RAO HTC



الأطباء في RAO HTC






Ilo group lilikuwa Maalum kwa wanafunzi wanaochukua udaktar ktk chuo cha RAO.

Ila kwa sasa yoyote ktk waislaam awe JOIN ktk iyo group kupitia iyo link.

بارك الله فيكم
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,838
2,000
Akikamatwa na kufunguliwa kesi utasikia malalamiko ya watu eti polisi wamemuonea mbona mafisadi hawakamatwi.
 

relis

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,544
2,000
Akipigwa cha elfu30,000 na kunyanganywa leseni anaanza kusema majirani wamemloga kwa kuwa anamililiki boda boda...
Hamna anasema Mzee wa magogoni muonevu bora,nchi ingechukuliwa na mfugaji,basi MTU unajiuliza sijui nyumbu mambo ya hivyo huwa ni kadi yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom