Wewe baba yako ni nani?
Hebu rudi kijijini kwenu kamuangalie unaemuita baba kama mnafanana
Usitake kumuudhi mama yako mzazi bure manake yeye ndio anajua
Wewe mkewe Nape?
Wewe baba yako ni nani?
Hebu rudi kijijini kwenu kamuangalie unaemuita baba kama mnafanana
Usitake kumuudhi mama yako mzazi bure manake yeye ndio anajua
uwe na aibu jukwaani hapa..video ni ya lwakatare ile au hujaiona? Nenda youtube andika lwakatare au bukoba boy
watakamatwa mara ngapi? Lwakatare
Huyo ni NAPE aliyesomea NSUMBA akapata English-F, Civics-F form IV leo anawaita CHADEMA Makanjanja? I don't BELIEVE!!!!!!!!!!! Nasikia siku hizi ana Masters, jamani hizi degree hizi zinakosa pa kwendaga?? Even if he becomes a Professor he will still be a KILAZA. Nsumba Boys aka NYATI BOYS were used to produce such products!! Mr Ezekiel Kibona, wherever he is, he is ashamed of such a NIKAPOOMP PRODUCT
Adai wanaganga njaa kwenye siasa.
> Asema wanalojua ni kung'oa kucha watu.
> Laana ya damu kwenye operesheni zao inawatafuna.
> Wanataka madaraka kwa gharama yeyote.
> Awataka wananchi kuwa macho nao.
Ameyasema hayo kweny mkutano mkubwa hadhara mjini Kilosa
Adai wanaganga njaa kwenye siasa.
> Asema wanalojua ni kung'oa kucha watu.
> Laana ya damu kwenye operesheni zao inawatafuna.
> Wanataka madaraka kwa gharama yeyote.
> Awataka wananchi kuwa macho nao.
Ameyasema hayo kweny mkutano mkubwa hadhara mjini Kilosa
Kitambi cha Nape
sasa kinafika mbali. Kadri siku zinavyokwenda, namwona nape ananenepa
na JK anakonda
watakamatwa mara ngapi? Lwakatare
Mimi mume wa mama yakoWewe mkewe Nape?
Vipi mama yako hajambo?We unadhani tabia za Mamako ndo tabia za kila Mama wa watu?Mhehe gani bogus hivyo...?U mnyalukwale
Hawa CHADEMA ndio waliomuua Imrani Kombe, Horace Kolimba na David Mwangosi?