Nnauye: Viongozi wengi Chadema wanaganga njaa...

Nnauye: Viongozi wengi Chadema wanaganga njaa...

1) kazi yao kubwa ni kutumia siasa kuganga njaa zao
2) Sifa zao ni kutaka madaraka kwa gharama zozote hata ikiwa ni pamoja na kuondoa uhai wa mtu
3) Chadema wanachojua ni kuwahujumu wale wote wenye mawazo tofauti na yao kwa kuwatesa na hata kupoteza maisha ya wanaowapinga.
 
Mtoa mada ni mbumbumbu, Kilosa Nape na bwabwa mwenzie la kisomali waliondoka bila kuaga baada ya kuzomewa, Nape kweli makalio mganga njaa ni yeye aliehongwa na Lowasa baada kulianzisha kuhusu jengo la uvccm
 
Je, ameshapata dodoso baba yake ni nani na yupo wapi? Au mama alikuwa anagawa tu sasa hajui mtoto ni wa nani au amsingizie nani....

Au atakuja kumsingizia dr Slaa kuwa ndo baba yake maana anapenda kumtajataja kwenye mikutano yake uchwara.
 
Wacha wagange njaa maisha bora waliyoahidiwa hawayaoni sasa yeye alitaka wafanyeje?
 
Adai wanaganga njaa kwenye siasa.
>. Asema wanalojua ni kung'oa kucha watu.
>. Laana ya damu kwenye operesheni zao inawatafuna.
>. -Wanataka madaraka kwa gharama yeyote.
>.Awataka wananchi kuwa macho nao.

Ameyasema hayo kweny mkutano mkubwa hadhara mjini Kilosa
..unajua nimecheka sanaa nilipoisikia hii kauli ya nape ya kung'oa kucha,ameona maji yanazidi unga..afu nape anajua ukweli kwanini apotoshe kitu kiko waziii ? at least angetaja mawasiliano ya kusaport kauli yake kama alivyofanya marando...
..alafu hajui chadema haifuati mtu mwenye fedha,inapeleka walalahoi wenye uchungu na nchi. mtazamo huu wa nape unanipa mtazamo mpana juu ya fedha za uswisi,maana wao wametosheka na mifedha waliyonayo..
...nape amesahau fujo alizo mfanyia lowsa wakati anataka uenyekiti wa umoja wa vijana,alijitoa muhanga kwa gharama yoyote hata kufukuzwa kwenye chama ilimradi apate madaraka..
..kiukweli sisi wananchi tupo macho sana na yanyoendelea nchini na tumegundua ufisadi wa kutisha na ccm haina dhamira ya kweli ya kutuletea maisha bora..
 
Naona F ya civics aliyopata inafanya kazi..

Out of upigaji porojo wa ccm je Nape anafanya kazi gani inayompa kipato?
 
Wacha wagange njaa maisha bora waliyoahidiwa hawayaoni sasa yeye alitaka wafanyeje?

Kwahiyo unaunga mkono kitendo cha viongozi wa CHADEMA kuwang'oa watu kucha na kuwamwagia tindikali? Hivi nyie mmelogwa na nani?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Msajili wa vyama vya Siasa akifute CHADEMA mara moja kwa maslahi ya taifa.

Kwa mambo kinachoyafanya, hakina tofauti na kikundi cha waasi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Msajili wa vyama vya Siasa akifute CHADEMA mara moja kwa maslahi ya taifa.

Kwa mambo kinachoyafanya, hakina tofauti na kikundi cha waasi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Propaganda za kitoto, mwangosi aliuwawa na chadema?
 
----- uyo mwambieni arudishe meno ya tembo yeye na kinana kule china
 
Msajili wa vyama vya Siasa akifute CHADEMA mara moja kwa maslahi ya taifa.

Kwa mambo kinachoyafanya, hakina tofauti na kikundi cha waasi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Afute kwanza hilo jina lako nalo liko sawa na Ally Majjid Mohamed Al-Tikrit. (A.K.A Chemical Ally) kila saa unaweweseka tu.
 
Uongozi ndani ya CHADEMA ni wa kiImla. Jana Dr. Slaa yeye mwenyewe ametuambia uongozi ndani ya CHADEMA alipewa na mwenye chama (Mr. Mtei).

CHADEMA ni chama cha kilaghai. Tafakari. Chukua hatua.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Uongozi ndani ya CHADEMA ni wa kiImla. Jana Dr. Slaa yeye mwenyewe ametuambia uongozi ndani ya CHADEMA alipewa na mwenye chama (Mr. Mtei).

CHADEMA ni chama cha kilaghai. Tafakari. Chukua hatua.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Kama mliweza ku-edit maneno ya kwenye video? Utashindwa kuongeza neno kwenye komenti JF?
 
Msajili wa vyama vya Siasa akifute CHADEMA mara moja kwa maslahi ya taifa.

Kwa mambo kinachoyafanya, hakina tofauti na kikundi cha waasi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

J.K.Nyerere alikuwa hawatesi wala kuwaua watu tishio...nafuu yeye alikuwa anawarudisha kijijini kwao na kuwanyang'anya kila kitu....zaidi kuwazuia wasitoke nje ya kijiji hicho mpaka atakapoona inafaa...
 
Alikuwa anawaambiea watu gani maana nasikia mkutano wake ulijaa watoto tu.

Kazi inayompa huyu pimbi chakula ni ipi hasa!!? Au hizo kelele za ccm ni kwa ushabiki na halipwi chochote!!!!!!???
Tatizo ni ccm imeona iache vichaa uraiani wanazurura ovyo kuwaeleza watu ujinga ambao watu hawataki kuusikia kwa kuwa chama chao hakifanyi yale wanayotaka wananchi. 2015 atabadilisha kauli zake, ajue chadema ni wananchi wenye upeo. akamuulize serukamba kwa nini alisema lugha ile kama hajui mwiba uko wapi ...
 
atatoa hayo majina wakati wenzake wanatekeleza ilani na ahadi walizoahidi....nadhani alichaguliwa kwenda kuwapa watu majina

Usipoandika chochote hulipwi,kaza buti mdogo wangu ndio ajira yako vinginevyo utatoa 0713 hapa mjini,na hivyo hutaki kurudi kijijini!
 
Adai wanaganga njaa kwenye siasa.
> Asema wanalojua ni kung'oa kucha watu.
> Laana ya damu kwenye operesheni zao inawatafuna.
> Wanataka madaraka kwa gharama yeyote.
> Awataka wananchi kuwa macho nao.

Ameyasema hayo kweny mkutano mkubwa hadhara mjini Kilosa
Anamaanisha nini kusema watawanyima hewa? Anataka kuwaua au? Jamani naomba ufafanuzi.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom