Njoo uwaambie ukweli, if the shoe fits

Njoo uwaambie ukweli, if the shoe fits

Binti wa zamani

Platinum Member
Joined
Nov 19, 2011
Posts
14,621
Reaction score
35,353
UZI WA VAYOLENSI; Njoo utoe makavu kama unayo!
  1. Kama wewe ni mwanamke usiyejishughulisha, maisha yako yanategemea kudanga au kuomba omba wanaume hela - jua unatumia kikojoleo chako kama shughuli ya kiuchumi na huna tofauti na changudoa anayejiuza barabarani, .

  2. Kama wewe ni mwanaume unayejali zaidi mawazo, fikra na namna anavyoonekana na rafiki zako wa kiume kuliko mke wako na familia yako - jua una chembechembe za tabia za wanaupinde, jitathmini.

  3. MwanaJF unayetukana na kukebehi wengine pale unapokosa hoja au jibu lenye mashiko, hasa chawa wa CCM na CDM kwenye nyuzi za siasa - jua wewe ni hamnazo.

  4. Kama wewe ni Mwanamke / mwanaume unayesifia matumizi ya mihadarti au ulevi (unywaji wa pombe kupita kiasi) na unakuja kujisifia humu jukwaani - tunakuonea huruma maana wewe ni mgonjwa usiyejijua bado.

  5. Kama wewe ni Mwanaume unayehonga hela kwa michepuko na vibinti vidogo wakati hajatimiza mahitaji ya msingi kwa watoto wako - jua wewe ni takataka ya hovyo sana.

  6. Kama wewe ni mwanamke unayekopa hela ili ujionyeshe kwa kuvaa vitu vya thamani ambavyo haviko kwenye uwezo wako kiuchumi - jua wewe ni limbukeni na badilika.

  7. Kama wewe ni mwanaume unayeshupaza shingo kusema single mothers wakati umezalisha watoto na wanawake tofauti na huwahudumii - wewe ni hayawani usiyejitambua.

  8. Endeleza na nyingine .......................🤷‍♀️
 
if-the-shoe-fits-wear-it-vector.jpg
 
Ikimpendeza Mungu, awasaidaie wale walio kwazo kwangu na jamii, kwa tabia zao au hali zao za maisha. Mungu ni upendo, yatupasa pia kupendana, haijalishi mapungufu, madhaifu au hata kama hatuendani.. 🙏🙏
 
Kama una makavu ya kuwaambia watu humu, njoo uyatupie hapa.

  1. Mwanamke usiyejishughulisha, maisha yako yanategemea kudanga au kuomba omba wanaume hela - wewe huna tofauti na changudoa anayejiuza barabarani.

  2. Mwanaume unayejali zaidi mawazo, fikra na namna anavyoonekana na rafiki zako wa kiume kuliko mke wako na familia yako - wewe una chembechembe za tabia za wanaupinde 🌈🏳️‍🌈, jitathmini.

  3. MwanaJF unayetukana na kukebehi wengine pale unapokosa hoja au jibu lenye mashiko, hasa chawa wa CCM na CDM kwenye nyuzi za siasa - wewe ni hamnazo.

  4. Mwanamke / mwanaume unayesifia matumizi ya mihadarti au ulevi (unywaji wa pombe kupita kiasi) - hizo siyo sifa ni ushamba uliochanganyikana na ujinga.

  5. Mwanaume unayehonga hela kwa michepuko na vibinti vidogo wakati hajatimiza mahitaji ya msingi kwa watoto wako - wewe ni takataka ya hovyo sana.

  6. Mwanamke unayekopa hela ili ujionyeshe kwa kuvaa vitu vya thamani ambavyo haviko kwenye uwezo wako kiuchumi - wewe ni limbukeni, badilika.

  7. Mwanaume unayeshupaza shingo kusema single mothers wakati umezalisha watoto na wanawake tofauti na huwahudumii - wewe ni hayawani usiyejityambua.

  8. Endeleza na nyingine .......................🤷‍♀️
Mtu unamuomba aje PM ila aandike namba ya simu Kama kichwa Cha habari ili niweze kuiona nimtafute ila yeye anatuma meseji ya maneno na Mimi mwenzio Pm inagoma kusoma meseji na kujibu yaani inauma mno
 
Kama una makavu ya kuwaambia watu humu, njoo uyatupie hapa.

  1. Mwanamke usiyejishughulisha, maisha yako yanategemea kudanga au kuomba omba wanaume hela - wewe huna tofauti na changudoa anayejiuza barabarani.

  2. Mwanaume unayejali zaidi mawazo, fikra na namna anavyoonekana na rafiki zako wa kiume kuliko mke wako na familia yako - wewe una chembechembe a tabia za wanaupinde, jitathmini.

  3. MwanaJF unayetukana na kukebehi wengine pale unapokosa hoja au jibu lenye mashiko, hasa chawa wa CCM na CDM kwenye nyuzi za siasa - wewe ni hamnazo.

  4. Mwanamke / mwanaume unayesifia matumizi ya mihadarti au ulevi (unywaji wa pombe kupita kiasi) - hizo siyo sifa ni ushamba uliochanganyikana na ujinga.

  5. Mwanaume unayehonga hela kwa michepuko na vibinti vidogo wakati hajatimiza mahitaji ya msingi kwa watoto wako - wewe ni takataka ya hovyo sana.

  6. Mwanamke unayekopa hela ili ujionyeshe kwa kuvaa vitu vya thamani ambavyo haviko kwenye uwezo wako kiuchumi - wewe ni limbukeni, badilika.

  7. Mwanaume unayeshupaza shingo kusema single mothers wakati umezalisha watoto na wanawake tofauti na huwahudumii - wewe ni hayawani usiyejityambua.

  8. Endeleza na nyingine .......................🤷‍♀️
Hii I'd sina uhakika kama ni ya jinsia KE

Jopo la VAR mko wapi
 
Back
Top Bottom