hongera Mkuu kwa uponyaji uliopata. Mtukuze Mungu kwa hilo. Ameni
Ni kweli kabisa[TABLE="width: 678"]
[TR]
[TD="class: xl67, width: 111, bgcolor: transparent"]1 Wathesalonike
[/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"]5
[/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"]18
[/TD]
[TD="class: xl66, width: 737, bgcolor: transparent"]shukuruni kwa kila jambo; maana hayo ni mapenzi ya Mungu kwenu katika Kristo Yesu.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Ndugu wanaMMU dakika chache zijazo nitatakiwa kufanyiwa operesheni ya kuondoa kidole tumbo (appendix). Japo ni upasuaji mdogo, haya mambo ya general anaesthesia yanatisha kidogo. Naomba sala zenu ili niweze kutoka na kupona salama.
Nawatakia siku njema...
==UPDATE==
Wapendwa nawashukuru sana kwa best wishes na sala zenu. Procedure ilienda vizuri na sasa nimesharejea rum, nikiuguza tu kakidonda. Upendo wa Mungu uwe nanyi nyote...
Thanks mamaa