Ndugu wanaMMU dakika chache zijazo nitatakiwa kufanyiwa operesheni ya kuondoa kidole tumbo (appendix). Japo ni upasuaji mdogo, haya mambo ya general anaesthesia yanatisha kidogo. Naomba sala zenu ili niweze kutoka na kupona salama.
Nawatakia siku njema...
Ndugu wanaMMU dakika chache zijazo nitatakiwa kufanyiwa operesheni ya kuondoa kidole tumbo (appendix). Japo ni upasuaji mdogo, haya mambo ya general anaesthesia yanatisha kidogo. Naomba sala zenu ili niweze kutoka na kupona salama.
Nawatakia siku njema...
Nakutakia kila la heri, lakini ushauri wangu kwako next time usiwe unafanya operehseni mwishoni mwa wiki unless hakuna option.
Jitahidi uwe unafanyiwa operesheni mwanzoni mwa wiki.
Nakutakia kila la heri, lakini ushauri wangu kwako next time usiwe unafanya operehseni mwishoni mwa wiki unless hakuna option.
Jitahidi uwe unafanyiwa operesheni mwanzoni mwa wiki.
Nimekkbali,hapo umejasirika,uzoefu ni kujua n kupambana na mambo mengi. Usisahau kusali.Ndugu wanaMMU dakika chache zijazo nitatakiwa kufanyiwa operesheni ya kuondoa kidole tumbo (appendix). Japo ni upasuaji mdogo, haya mambo ya general anaesthesia yanatisha kidogo. Naomba sala zenu ili niweze kutoka na kupona salama.
Nawatakia siku njema...
==UPDATE==
Wapendwa nawashukuru sana kwa best wishes na sala zenu. Procedure ilienda vizuri na sasa nimesharejea rum, nikiuguza tu kakidonda. Upendo wa Mungu uwe nanyi nyote...