Njia sahihi ya kuhendo vikwazo vya kinadada

Njia sahihi ya kuhendo vikwazo vya kinadada

rudi kwenye mada mkuu uponje ya mada coz hakuna aliyesema anataka majibu yakuambiwa hapa hizo nihisia zako mkuu.

^^
Ha ha ha kama hukunielewa hapo basi,, it was a useless comment
^^
 
Easy....
mambo matano ya kufanya demu akupende:
1. mpe hela
2. we mpe hela
3. we mpe hela tu
4. mpe hela tu
5. nakuambia mpe hela tu mwenyewe atakupenda

Nimechekaje? Ni kweli kabisa mke mwema anatoka kwa Mungu BUT mume mwema anatoka NMB,CRDB.BARCLAYS. NBC. BOT.M- pesa na hat CASH. Full stop!!!!!!
 
Habari zenu wakuu..... na baada ya salam leo nataka tujadiliane mbinu sahii za kukabiliana na vikwazo vya kinadada kama vifuatavyo

1.Niko kwenye period

2.ninaboy friend/mume/mchumba

3.Ninaumwa(malaria/tumbo/kichwa)
4.mama yangu mgonjwa
5.Niko bize
6.Nimeokoka nampenda yesu
7.wiki hii ninatest(kwa wanavyuo)
8.Mi sitaki mambo hayo mpaka nimalize masomo nipate na kazi
9.Mi bado mdogo
10.sitaki
11.nyumbani kwetu geti kali siwez kutoka
12.ww sio mwanaume wa type yangu(mfupi sana/mweusi sana/mweupe sana)
13.mimi sitaki /siongei na watu nisiowajua
14.Sijisikii kuwa na ww/sikupendi!

ni kuacha zinaa na kumrudia Mola
 
hapo hamna kikwazo... sijaona bado. tena huhitaji hela wala gari kwa case zote jamaa alizotaja. sound tu
 
Easy....
mambo matano ya kufanya demu akupende:
1. mpe hela
2. we mpe hela
3. we mpe hela tu
4. mpe hela tu
5. nakuambia mpe hela tu mwenyewe atakupenda

Ha ha ha haaaa Evenly Salt umeniacha hoi leo. Binafsi ni kweli, sijui ni vile tumezoea kupewa?? au ni inborn, sijui kwa kweli.
Hata mimi nilikuwaga najipambanua sana eti sina shida na hela ya mwanaume kipindi nilipokuwa sijawahi kupata wa kunipa.
Nilifanya kazi kwa bidii na biashara nipate zangu na nikazipata kweli, nikawa na jeuri sibembelezi mtu au siombi mtu.
Lakini siku nilipata mwanaume mwenye pesa akawa ana ni mpesa, ananifanyia shopping za kufa mtu, analipa bills zote, akanibadilishia na gari niliyokuwa naitumia na blah blah zingine, mbona nilijikuta nikiwa mdogo ka piriton?
Kiburi, ujuaji na the like zillikwisha nikawa namheshimu na kumpenda huezi amini!
Akisema hakuna kutoka natii. akisema usivae hivi natii. Chezea kumilikiwa weye!!
Na wala hana mvuto wowote!! Wenye mvuto nikawatupa kuleee!!!
 
tafuta hela au kaazime gari ya ndugu yako, ukishindwa chapa lapa
 
nkiku mwacha2 coz unapasw pend unapo pendw ucpo pendw nimaumivu mkuu. chukua atuaa....!
 
tafuta hela au kaazime gari ya ndugu yako, ukishindwa chapa lapa

vipi anajua kuendesha gari sasa mkuu asije akagonga gari mixa akapigwa nyundo pia ikawa hatari..full majanga 101
 
Ha ha ha haaaa Evenly Salt umeniacha hoi leo. Binafsi ni kweli, sijui ni vile tumezoea kupewa?? au ni inborn, sijui kwa kweli.
Hata mimi nilikuwaga najipambanua sana eti sina shida na hela ya mwanaume kipindi nilipokuwa sijawahi kupata wa kunipa.
Nilifanya kazi kwa bidii na biashara nipate zangu na nikazipata kweli, nikawa na jeuri sibembelezi mtu au siombi mtu.
Lakini siku nilipata mwanaume mwenye pesa akawa ana ni mpesa, ananifanyia shopping za kufa mtu, analipa bills zote, akanibadilishia na gari niliyokuwa naitumia na blah blah zingine, mbona nilijikuta nikiwa mdogo ka piriton?
Kiburi, ujuaji na the like zillikwisha nikawa namheshimu na kumpenda huezi amini!
Akisema hakuna kutoka natii. akisema usivae hivi natii. Chezea kumilikiwa weye!!
Na wala hana mvuto wowote!! Wenye mvuto nikawatupa kuleee!!!

Patamu hapo....
raha ya mupenzi wallet :tape:
 
we wa ajabu! sasa si unachapa lapa fasta. kwanza sijaona kikwazo zaidi ya kuambiwa ukweli hapo.
 
hiyo ni kawaida sana kwa sisi wadada..hata mimi wakati niko ktk mambo hayo ya uboyfriend na ugalfriend, at tymes mambo hayo yanatokea hasa kwa yule mwanaume ambaye moyo unakuwa hauko kwake....yaani huna feelings naye za kimapenzi...yaani hajakuvutia....yaani hutamani hata utoke naye km mnatoka simply bcuz hujampenda...huu ndio ukweli tena hasa kwa hawa wanaume ving'ang'anizi ndio hupigwa longolongo mpaka wanajuta...kwa wanaume: ukiona longolongo sana jua HUJAPENDWA...ukimpenda mwanaume bwana ni lazima utajiachia tu (hapa ni wkt wa kutafuta mchumba lkn..sio baada ya ndoa tena unaanza hbr ya pendapenda.......ukishaolewa hapo ni kufumba macho tu na kuacha vipite kwani unaye wako wa ubani tayari, na unatakiwa kumshukuru Allah....lol.....)
 
Akikwambia ana mtu mwambie na ww unaye kama vipi muunde timu
 
Hapo no 1 unamwambia mtatumia kinga hivyo asiogopege.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom