Niwafanye nini hawa watu..?

Dah tatizo nimechoka! Huwa haoni makosa,!! Siku zote yeye yupo sahihi.
 
Hapo hauwezi kumtesa tena kisaikolojia, ni wewe ndio unateseka na utateseka sanaa 🫰🏾 kama umechagua kuondoka basi wewe nenda tu yaan potea ile vuuu vaaaah!
Sinndio 😃 Vuu vaaa nimecheka san
Asante kwa ushauri
 
Naona watu wengi wanakupinga hapo kwenye kuacha watoto. Mimi nakuunga mkono kwa asilimia mia moja
Eee niende nao wapi? Ili yeye alilax HAPANA.. na vilivyovisumbufu 😃 ngoja akili zitamkaa sawa
 
50/50🥹🥹🥹.
Wanaume tuache kujinyanyua mabega na kujihesabia haki dhidi ya wanawake!

Kwamba mwanaume kaumbiwa tamaa kuchepuka ni sawa ila kwa mwanamke ni uhaini.

Tustuke that's no longer working na tuadjust kuendana na mabadiliko haya ya kijamii yaliyotokea.
 
Dah hii nimetoka kapa
 
Character isn't measured during happy seasons, but during hardships
 

Kuhusu watoto zingatia ushauri wako huu ulioutoa Miaka 9 iliyopita.

Sikushauri umuache. Adhabu kuu ni kukaa kimya, jirudishe nyuma, at the end of the day mmeo ataanza kujiuliza maswali na with time atajirudi.

Usivunje ndoa kwa mambo hayo, ni mpito tu—IM NOT MARRIED THOUGH, SO I JUST SPEAK FROM OBSERVATION NOT EXPERIENCE.
 
Jumbe tu ndio zinakuchanganya ? Acha wivu mama utawapa watoto shida , ongea nae mwambie aache mara moja, hampendi huyo malaya tu wa nje , angekuwa anampenda angemuoa yeye.
Sasa jumbe tu ndo nipuuzie? Hadi niwakute live? Siyo mara Moja ila alikataa nikapuuzia.safari hii bampa to bampa
 
Nimelia sana😭
Usiache Familia yako, Watoto wako watateseka Dada, wewe una ajira, Ajira yako do mtaji wako why upate pressure?

Tumia huo mtaji kusimamia watoto wako, hata akufanyie ubaya gani wewe kaa, lengo lako kichwani ni Future bora ya watoto wako.

Hakuna mtoto anayependa kulelewa na mama wa kambo hakunaa.

Uko hai, una nguvu kwanini ukimbie watoto wako ?

Watoto wako do mtaji wako mkubwa uzeheni.

Utajisikiaje kusikia neno mama alitutelekeza tukiwa wadogo, ile bond kati ya watoto na wazazi hajtakuepo
 

Attachments

  • Screenshot_20260929-223208_WhatsApp.jpg
    197.6 KB · Views: 2
Mkuu mkeo angekuweka kwenye situation aliyopo mleta mada kwasasa ungeufuata huu ushauri wako?
 
Thanks for reminding me ...
But nikikaa kimya atajuaje kama NIMEJUA?
 
Wanaitwa narcissists hao,hawakosei wao ni watakatifu siku zote ila mwenzie ndio mkosaji na wapo jinsia zote me na ke.
N li shida sana..kwanza akigundua Nina hela atafanya kila namna nizitumie ... 🥲
 
" Hata akufanyie ubaya gani", hata akikatwa mkono kama yule mwalimu wa Arusha aendelee kukaa??
 
Lakini hatufanyi kwa KUPENDA wanaume wanatusukuma tufanye hivyo..
 
" Hata akufanyie ubaya gani", hata akikatwa mkono kama yule mwalimu wa Arusha aendelee kukaa??
Mtoa mada a focus na kazi, malezi ya watoto wake, Huyo wa Arusha alikuwa mvuta bangi.

Unapataje ujasiri wa kukata mikono au kuua binadamu mwezio kama sio upunguani wa akili?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…