Niulize lolote kuhusu CCM

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,374
2,000
Serikali ya ccm inashangaza sana….Hiyo pole haikuonekana wkt wa uvamizi wa majeshi ya serikali pale clouds....mbona hakuwahi hata kukemea? mbona tume iliundwa kuchunguza aliyeunda tume akatumbuliwa?....HUU UNAFIKI HUU CJUI KWA KWELI\

R.I.P RUGE
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
29,162
2,000
Chama pendwa!
-%20kipanya.jpeg
 

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Dec 12, 2015
6,436
2,000
Bora hata ungeanzisha thread ya namna bora ya kupanda maua majumbani kwetu kuipendezesha nyumba

Bora hata ungeanzisha mada ya kuhimiza wana Jf umuhimu wa kupanda miti..


Bora hata ungeanzisha thread ya namna gani ya kujikwamua na tatizo la uhaba wa maji vijijini..

Bora hata ungeanzisha thread ya namna gani serikali inaweza kuinua uchumi wa taifa na wa mtu mmoja mmoja

Kuliko kuijadili ccm wezi wakubwa....
 

fundi25

JF-Expert Member
Apr 16, 2013
10,013
2,000
JE mwenyekiti wa Ccm anapofanya jambo lolote linalo husu jamii je linakuwa na uhusiano gani na Ccm!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom