Niulize chochote kuhusu umeme nikusaidie

Niulize chochote kuhusu umeme nikusaidie

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Posts
5,652
Reaction score
5,635
Habari zenu waungwana,mie ni kijana mwenye taaluma ya umeme wa majumbani,nafanya wiring,na pi kurekebisha hitilafu kwenye nyumba,na pia natoa ushauri kuhusu maswala ya kiumeme.kwa mawasiliano zaidi tuwasiliane 0718 30 21 32 napatikana dsm
 
Eti kwanini TANESCO wanakata umeme saa moja kasoro asubuhi na kurudisha saa nane usiku?Na huu ndo utaratibu hapa mtaani kwetu
 
Hawa Tanesco mi nawamaindi *******.Un maelezo gani juu ya wao kukata kata umeme ovyo ovyo
 
Fundi nauliza, kuna uhusiano gani kati ya umeme wa majumbani na ule wa Richmond,Dowans, IPTL, aggreco,umeme wa Mtwara? Kwanini hauji majumbani na uko kisiasa tuu?
 
Fundi kwani ukle umeme wa gesi hauwaki?,maana tuliambiwa kukatikatika sasa baaasi lkn sasa imekuwa twice,au ndo style ya umeme wa gesi?,kama ni hivyo turudishieni umeme wetu wa maji
 
Habari zenu waungwana,mie ni kijana mwenye taaluma ya umeme wa majumbani,nafanya wiring,na pi kurekebisha hitilafu kwenye nyumba,na pia natoa ushauri kuhusu maswala ya kiumeme.kwa mawasiliano zaidi tuwasiliane 0718 30 21 32 napatikana dsm
Mkuu energy server zangu zinatoa mwanga hafifu sana kabisa, kuliko nilipozinunua, na tatizo hilo nimeona hata kwenye nyumba za mbali na ninapoishi, na nilipouliza tatizo wameniambia hawajui, na hata baada ya kununua mpya,hali ni ile ile, ila zingine zinatoa mwanga vizuri, je tatizo ni nini?
 
Back
Top Bottom