Nitumie njia gani niridhike nikifanya mapenzi?


Inaonekana unakojoa ovyo ovyo ka kuku
 
ric wa kisheti.......jina utumialo tuu.....!!!!! sikia anza kupiga PUNYETO..... mbunye sio saizi yako.....
 


Mbali na chupi huna hobby na kitu kingine babaa?
 
Kwa kawaida goli moja huwa natumia 15-20 minutes.Then Hata nikimaliza kusex saa kumi jioni..mida ya night nashikwa na ugumu kama sijasex kwa Muda mrefu!!Ni ngumu kuniamini lakini ni kitu cha ukweli.Wanawake wengi ninaokutana nao kimwili huhisi kuwa nawakomoa but in reality huwa ni kawaida yangu!!INANIKERA SANA KWA SABABU WANAWAKE WENGI HUWA HAWATAKI TENA KUSEX NA MIMI KWA MARA NYINGINE!!
 

Huna half time wewe?..kwamba ni bandika bandua hadi hayo 8
 
hivi hayo magoli sita mpaka nane huwa unakojoa kama kuku au ?


halafu nani kakuambia kukojoa magoli mengi ndio kuridhika? hivi unajua wanaume pia kunautamu zaidi ya kukojoa?

hao huwa tunawaita "chenga mbili kiatu"... hakuna kitu, huyo hata akiwaza tu anapiga bao jepesi!! lazima watombewe, maana hawajui kitu zaidi ya kumjaza mwanamke manii tu
 
hao huwa tunawaita "chenga mbili kiatu"... hakuna kitu, huyo hata akiwaza tu anapiga bao jepesi!! lazima watombewe, maana hawajui kitu zaidi ya kumjaza mwanamke manii tu
ha ha ha umeongea ukweli kabisa ... lazima wachapiwe
 
1, mgeukie mungu fasta
2.ukiendelea na hiyo sijui mrina zako zahesabika
muone rev mwakasege ministry hapo arusha.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…