Nitawezaje kukata mawasiliano kwa mtu ninaye mpenda?

Nitawezaje kukata mawasiliano kwa mtu ninaye mpenda?

mafrey

Senior Member
Joined
Nov 26, 2015
Posts
107
Reaction score
11
Habari,

Nina mpenzi ambaye kila siku nimuanze mimi kumtafuta na nikitegea aanze yeye inapita hiyo bila kuwasiliana ukimuuliza jibu lake nipo bize halafu nachoka sana nashindwa kumuelewa kwani wanaume wote wapo hivi nia yangu mnipe mbinu ya kuacha kuwasiliana kwa akili yangu siwezi.

Naomba msaada
 
We Ndio Wa Kule Kwenye Jukwaa La Elmu He???? I Thnk We Ar D Xame Kwa Xtdng Level Hebu Nchek Plz 2bdlxhane Mawazo. 0789975504
 
so sasa na wewe hutak kuwasiliana naye? unataka breakup? o simply hutak kumtafutatafuta?
 
Mbona wengine ni knyume.
Acha kukurupuka, jipe Muda mstudy then Fanya maamuzi sahihi. Ukijiridhisha wewe sio chnzo then chukua maamuzi sahihi.
 
Anafanya kazi

Dear kama ni hivo ujue sometime anakua busy kweli jaribu kuvumilia hapo sijaona tatizo na wewe kumuanza daily haimaanishi kwamba ni ujinga haya mapenzi tu binafsi sikushauri kumwacha sababu ya hilo..labda kama kuna lingine..unajua wanaume wapo tofaut na sie man akiwa busy na shughuli or akiwa tired anaweza hta sahau ku contact na wewe ila kwa sisi wanawake utajitahid uwasiliane nae hta ukiwa busy vp but kwao ni tofaut,hapo pengine kakueka kwenye mtego aone how patient you are,angekua jobless ningesema anafanya kusudi..so fikiri kabla ujafanya maamuzi!
 
Keep busy, get a life. Kama unafanya kazi hebu tafuta kozi online usome ikuweke busy. Ama kasome masters ama phd. Utamsahau hadi ujishangae. Hakuna kitu kibaya kama kuacha maisha yako yarevolve around mtu ambae hakuthamini.
 
Kwenye mahusiano yoyote hamuwezi kuwa sawa. Kuna chaser, na the chase. Lazima mmoja awe wa kudeka, mwingine wa kudekeza. Hakuna kitu kinaitwa usawa.

Paulo huo ukweli haupingiki daima. Hata normal friendship unaona kabisa kuna rafiki mmoja atampenda mwenzake zaidi. Hata kama ni kwenye simu watatutafuta mara nyingi kuliko sisi tunavyowatafuta. Issue ni je una-value huo upendo na efforts za mwenzio?

Kila siku me ndo nikutafute kwa calls or texts, still utanijibu pale utakapojisikia afu unajibu kama umelazimishwa pyee. Nisipokutafuta unapiga tu kimyaa; Tukikosana me ndo nihangaike kufix mambo, wewe huna habari hata kama ndo una makosa. Aisee I'll just have to wave my hand, geratiiiiii. Hizo efforts za kuwasiliana na mtu asiye na time na mimi, ntazipeleka kwa Vitu vingine vya maana au watu wengine wanaojua thamani yangu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom