Nitawasilisha hoja tatu kwa chama changu CHADEMA

Nitawasilisha hoja tatu kwa chama changu CHADEMA

Ushawahi kuona mwafrica india anashiriki nafasi yoyote wenye siasa. Yaan I always say hiki chama kinakoelekea sio, uraia pacha wa kazi gani and tutapata faida gani na hiyo kitu zaidi mtu anaiba huku anapeleka kule kama yule waziri wa fedha alofariki ki miujiza na msiba wake hakuruhusiwa mtu kuhudhuri
Huko India kuna mwafrika mwenye uraia wa India? Huku Tanzania ninazungumzia raia wa asili ya asia ambao ni raia halisi wa Tanzania, sio wageni
 
Hii ni thread ya hekaya ya kusadikika..vijana kina yericko angalieni ndoto za kusimulia...si kila ndoto unayoota unasimulia watu...hivi bado ni heshima kwa Mungu kumzomea fisadi na mwizi jama lowasa, bado vibaka wa kuku wanavhomwa moto kisha lowasa anapeta tu barabarani?? Bado lowasa anastahili hata kufa kwa alichowatendea vijana wa bodaboda??
Ana karabati mansion lake!
 
hii nchi tuna tatizo kubwa sana,Yeriko umeleta hoja nzuri lakini zimeishia mipasho! Umesema ya OIC,KADHI,million 50 kila kijiji etc,nakubari kuwa siasa za Tanzania siyo za CCM au CDM wote hawaeleweki! Kuna watu walimtukana saaaana Jakaya kuwa kafeli karibu kila sekta ila Leo kwao ndo shujaa! Kuna watu(na wewe) walimtusi sana Lowasa na kumwita Fisadi BT leo ukiwauliza hawana la kusema! Mm naona CDM mnashindwa kuwa serious na mnaiga siasa za CCM ambazo mnasema zimefail so hamuwez kuiondoa ccm madarakani kirahisi. Kuweni serious,fanyeni mambo yenu bila blabla na muwe na msimamo thabiti. Rekebisheni kwanza huko ndani ili muwe na moral authority ya kuwakosoa ccm na muonekane kama mbadala wa kweli siyo mlivyo sasa hivi kama makanjanja.- peleka hizi hoja CDM ili mjirekebishe kwanza ndo tuwape nchi otherwise vyombo visipowaamini hampewi nchi hata mtembee uchi.
Siasa lazima ziende nataifa lazima lisonge, huo ndio msingi wa hoja zangu...
 
Ushawahi kuona mwafrica india anashiriki nafasi yoyote wenye siasa. Yaan I always say hiki chama kinakoelekea sio, uraia pacha wa kazi gani and tutapata faida gani na hiyo kitu zaidi mtu anaiba huku anapeleka kule kama yule waziri wa fedha alofariki ki miujiza na msiba wake hakuruhusiwa mtu kuhudhuri
Yeeicko hakuzungumzia kwenye siasa bali utendaji akatolea mfano udaktari,uhandisi nk. Vijana mnawaza sana siasa kila muda

Ukienda marekani shirika la NASA 30% ni wahindi na ukiangalia kwenye Techs wengi ni wahindi kule US

Kama tukiweza kuwatumia vzr kwenye nyanja ya udaktari na engineering, technology huenda tija ikapatikana kubwa sabb kila mtu anajua wahindi hupenda fani zipi

Mwisho sio kila kitu uwazie siasa ,mwanasiasa anaweza kuwa hata mbumbumbu as long as awe anajuwa kuongea..kinachoangazwa ni skills ,utendaji nk
 
Wahindi na waarabu tumesoma nao kuanzia chekechea mpaka vyuo vikuu, na mchango wao sio mdogo.

Mtu kama Alnoor Kassum, alitoa mchango mkubwa katika awamu ya kwanza. Na wapo wengi tu wa aina yake.

Uraia pacha - kwa bahati mbaya imejengeka dhana kwamba upo uwezekano wa adui wa nje kuihujumu nchi hii kwa kujificha kwenye uraia wa aina hii. Ingawa nahisi kuwa tunapoteza uwezo na vipaji vya watanzania wenzetu ambao mmoja wa wazazi wao ni mtu wa bara jingine.

CHADEMA kabla ya kuifikiria ikulu kwanza ijitazame yenyewe. Huwezi ukataka kuongoza nchi wakati ndani ya chama chako kuna kiongozi ambaye ana miaka 14 madarakani na haijulikani ni lini atawaachia wenzake kijiti cha uongozi.

CHADEMA ijitathmini kwa kina. Huwezi kuongelea udikteta wa serikali iliyopo ikulu wakati kwenye chama chako kuna sura ile ile unayoinyoshea kidole.
 
378880.jpg


hhahahahahahahaahha
 
Ndio maanua hamuwrzi shika dola. Yaani muhindi au mwarabu awe waziri mkuu? Awe rais? Kule kwao hata muhindi mwenye ngozi nyeusi bado hawamtaki.
Mpeni muhibdi uenyekiti wa chama chenu kwanza.
 
Back
Top Bottom