Nitawashtaki Vodacom Tanzania kwa kosa la kunitamanisha

Nitawashtaki Vodacom Tanzania kwa kosa la kunitamanisha

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,731
Reaction score
10,227
Kila siku wananitumia SMS kwamba wana huduma inaitwa MGODI na wanaweza kunikopesha kiasi cha shilingi 530,000/= halafu wananipa menu ya huduma hiyo na kunitaka nikope haraka.

Leo nimejaribu wananiambia "ndugu mteja huduma hii itakujia hivi karibuni" sasa nataka kuwafungulia mashtaka ya utamanishi na uchochezi wa kifedha.

Natafuta wakili makini tumalize hili.
 
Kama sehemu ya SMS, ndo wamefanya uwanja wao wa matangazo.
Mtu unaweza ukazani ni text ya maana imeingia kumbe TatuMzuka, na Scammer wengine.

Apo unajiuliza serikali inakazi gani, au ndo wanalinda share zao
 
Kama sehemu ya SMS, ndo wamefanya uwanja wao wa matangazo.
Mtu unaweza ukazani ni text ya maana imeingia kumbe TatuMzuka, na Scammer wengine.

Apo unajiuliza serikali inakazi gani, au ndo wanalinda share zao
Kiukwel hlo wameshindwa kulidhibiti ,Kwa siku voda wanaweza kukutumiaa sms mpk kumi ,mara cjui bonyeza Moja kujiunga huduma hii,ukiaka Tena Kuna namba 1501 inakutumia sms jiunge na flop cjui,yaan vurugu
 
Back
Top Bottom