Nitamjuaje kama kakeketwa?

ESPIRIT

JF-Expert Member
Jul 3, 2014
667
500
Wana Jf salaam sana,na baada ya salam je,hamjambo?

Mimi mpenzi wangu anatokea kanda ya watu wanaoamini sana kukeketa.

Sijawahi ku sex nae. Wasiwasi wangu ni kwamba watu wa kule wanakeketwa sana, kwani hata mwenyewe ananipatiaga stori za marafiki zake walokeketwa. Swali ni Je? Nitajuaje kama kakeketwa?

Msaada
 

ESPIRIT

JF-Expert Member
Jul 3, 2014
667
500
Sijamuuliza but anavopiga stor anasema yeye alikataaga..najiuliza,mabinti wa kule wana uwezo huo wa kukataa? Coz anasema mamake pia alikuwa anapenda. Na wadogo zake huyu mpenz wangu wamekeketwa.
 

dist111

JF-Expert Member
Nov 29, 2012
3,287
2,000
Hizo story means amekeketwa, anaanza kwa kuimplement idea kichwan kwako Siku ukigundua usipanic,
Ila usikonde ni watam sana proplem hawana clitorial stimulation means hafiki mapema mpaka uzame vzr na uwe na machine nene kusisimua kuta zake!
Kama una kibamia na maslea washapita sana, wewe pita tu endelea na maisha yako ila kama katulia atakufaa sana especially kama wewe sio mtu wa kutaka mchezo daily mara3
 

MRWA

Member
Oct 1, 2014
7
0
Ni rahisi sana. kama clito... imekeketwa inakuwa sio laini, anachelewa sana kufika kilele, kwa kawaida ni ngumu wakati wa kuingiza kutokana na kutokuwepo kilainishi cha kutosha, hizi ni dalili za mwanzo. kwa kweli huwezi kujua ukweli hadi u sex nae.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom