Nitajuaje?

Nitajuaje?

mpoleeee

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Posts
310
Reaction score
131
jana nilkua na gelfrndz wangu wawili na tukiwa club tukakutana na kaka wawili nao ni rafiki zetu. Bada ya kupata shots kwenda mbele mm na wenzng tumeshtukia tupo kitandan lkn wote hatukumbki yalyotokea. Nitajuaje kua niliinguliwa mana nimejicheki naona kuko fresh hamna dalili.
 
umeamka uchi au na nguo zako? na je hakuna mbegu za kiume zilizobakia?
 
1.Pole sana rafiki zako hao wa kiume si wema.
2.Waliwawekea madawa ya kulevya mkalewa hamjitambui.
3.Labda baadae wakawapeleka home au gesti.....inawzekana wamekula mande.
4. Au waliwachungulia tuuuuuuuu wakawageuza geuza just for fun kuwajua mmeumbwa vipi just for fun halafu wakaondoka.
MASWALI:
1.JE MLISHAWAHI KUTEMBEA NAO???
2.MBONA NYIE MLIKUWA WATATU WAO WAWILI MMOJA HAKUWA NA MTU???
3.MLIAMKIA WAPI GUEST AU HOME??
4.MLISHAWAULIZA KUWA MBONA HAMUELEWIELEWI???
 
nieleweshe inahuu vip?

Nikikuelewesha hii post itahamishiwa jukwaa la wakubwa
mwanaume ni yule aliyekamilika kila idara na kila sehem
Kulala na mwanaume kitandani halafu asubuhi ukaamka uko kama ulivyolala jana yake huwezi kuamka na kujisifia nilikuwa na mwanaume . may be wana matatizo hao wanaume zenu
 
1.Pole sana rafiki zako hao wa kiume si wema.
2.Waliwawekea madawa ya kulevya mkalewa hamjitambui.
3.Labda baadae wakawapeleka home au gesti.....inawzekana wamekula mande.
4. Au waliwachungulia tuuuuuuuu wakawageuza geuza just for fun kuwajua mmeumbwa vipi just for fun halafu wakaondoka.
MASWALI:
1.JE MLISHAWAHI KUTEMBEA NAO???
2.MBONA NYIE MLIKUWA WATATU WAO WAWILI MMOJA HAKUWA NA MTU???
3.MLIAMKIA WAPI GUEST AU HOME??
4.MLISHAWAULIZA KUWA MBONA HAMUELEWIELEWI???



tulipomka nyumban kwa huyo kaka mmoja tumekuta kalala sebuleni kwake na suruali na viatu bado miguuni ila kifua wazi.
 
Hawezi kukubali huyu kuwa jamaa walimvuruga jana. Kwani mlishawahiona mtu katoka gerezani akatangaza kuwa KULE ALIKUWA CHAKULA???? Pole sana dada kwa yaliyokukuta.
 
Ahahaha.....kati ya wale watatu wewe ndio yupi sasa, yule aliyekua mrefu, mweupe na ulivaa kitop cheusi?? Hahaha.....nijibu nikwambie yaliyojiri ila inshort kama ndio nyie mkome kuja mjini kwa pupa siku nyingine tutawafanya kitu mbaya.
 
Back
Top Bottom