Nitajuaje mimi ni ubavu wa nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajuaje mimi ni ubavu wa nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zinduna, Nov 7, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa maandiko ya Dini zetu TAKATIFU, zimeelezea kuhusu mwanzo wetu sisi wanadamu, kwamba, Mungu alimuumba Adam kisha akamlaza usingizi akamtoa ubavu wake mmoja na kumuumba Eva na kumfanya mkewe.
    Sasa mie nitajuaje nimetoka kwenye ubavu wa nani? Maana wanaoniambia eti nimetokana na ubavu wao ni wengi
    Just curious!!!!!!!!!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Umeingia vibaya,..anyway karibu da Zinduna
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Funga nakuomba; Mungu atakufungulia ufahamu!
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Rekebisha basi, mchezo uendelee LOL
    Hata hivyo naamini umeelewa au?
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mwezi mtukufu wa Ramadhwahi huwa nafunga, na hivi majuzi kabla ya Idd el Hajji nilifunga pia, lakini mbona Mungu hajanifungulia!?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh_nimekupata sasa!
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mungu huwa anajibu kwa wakati wake na sio ule muda tuutakao sisi binadamu. Wengi wetu tunapokuwa na shida tunataka Mungu ajibu muda huohuo tunaofunga na kuomba. Hivyo vuta subira kwenye muda muafaka Mungu utaona amejibu ombi lako.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Inaonekana hauamini vitabu ndo maana unasema hadithi ya kufikirika,kwa ushauri kama unataka mtu positive tena,fikiri positive!
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Yap_nadhani hata wewe umempata mkuu.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,547
    Likes Received: 1,784
    Trophy Points: 280
    We hufungi,,huwa unashinda na njaa.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mmmmh! Ngoja nifikirie.
     
  12. std7

    std7 JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ili shwali kamuulize shehe.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Huyu kupata anachohitaji itakua kazi sana mkuu!
     
  14. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    JF ni zaidi ya FB upuuzi mtupu..
     
  15. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mie sihitaji kwa sasa, ila nimechoka mausumbufu yao, kila mtu anadai kuwa yeye ndiye, na ndio maana nikauliza nitamtambuaje?
     
  16. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mie siwahitaji kwa sasa, nimechoka usumbufu na ndio maana nauliza tu, kutaka kujua kama nitamtambuaje? nashangazwa ma-great thinker hamjajibu swali
     
  17. upupuwapwani

    upupuwapwani JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 1,441
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    listen 2 ur heart
     
  18. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kumbe nawe ni mgeni humu kama mie, karibu mwanakwetu, tujichotee mauzoefu ya maisha humu
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mme/mke mwema anatoka kwa Mungu. ingawa hadondoshwi toka mbinguni
     
  20. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aliyetolewa kwenye ubavu ni Eva peke yake maana yeye na mumewe Adam hawakuzaliwa bali waliumbwa. Nyie ma-bongo flava mnaototolewa ni 'kalaghabaho!' lala na yeyote tu; kwani si ndivyo mnavyofanya na hakuna difference?
     
Loading...