GE2025 Nitaichangia CCM pesa ya Kampeni. Wewe je?

GE2025 Nitaichangia CCM pesa ya Kampeni. Wewe je?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Ulishatoa kwa lazima?
Sisi wasanii hatuchangi hela tu
Mlambe asali ya nani? mnafirimbwa nchi nzima, kampeni zikiisha mnapewa vifuta jasho,,, hela wanakula ma-comrade..
Yaani ChiChieM wakupe hela bwege uliotumika tu kuwakusanyia misukule yao..
Hizo hela lazima tule na sisi
Lazima uchange sio ombi nyumbu wewe
Wewe kazi yako ni kuchanga sisi ni kula
 
Hatimaye tonetone imefika CCM.
Hiyo sio tone tone, ni kitu kimoja Cha kiutu uzima.......kina kikomo, kina malengo. Ule wizi haukuwa hivi. Anyway, hii inaitwa mkijua hivi sisi tunajua vileeeeee, dadadadeki😆😆😆😆
 
Hiyo sio tone tone, ni kitu kimoja Cha kiutu uzima.......kina kikomo, kina malengo. Ule wizi haukuwa hivi. Anyway, hii inaitwa mkijua hivi sisi tunajua vileeeeee, dadadadeki😆😆😆😆
Hata ukibadilisha lugha, hiyo ni tonetone tu hamna lolote, by the way tunajua mnatakatisha kodi zetu kwa kujifanya mnaitisha harambee, zitawatokea puani siku si nyingi.
 
Kuchagisha hela ya kugawana ama hela ya Kampeni? Kama ni ya Kampeni kishindana na nani hapo? Salum Mwalimuna Mpina , hebu tuwe serous basi watanganyika, tunadanganywa hivi hadi lini?
 
Back
Top Bottom