Nisaidieni nifanyeje?

Nisaidieni nifanyeje?

Unataka kuanzisha mahusiano mapya kwakuwa umekutana na unayempenda au kwakuwa yeye ana mahusiano mengine?

Umeongea naye kujua mustakabali wa ndoa yenu?

Wewe unataka nini? Maana ni lazima ujue unachotaka kwanza kabla ya kwenda kukidai.

Halafu kwanini alikuwa anakupiga (ingawa hakuna justification ya kupiga)? Hii itatusaidia kuestablish cause ya mpasuko wa ndoa yenu.
hapana sikuwa nabip nilipoondoka nyumbani kwangu nilijua nachofanya kwa usahihi mkubwa nachoomba hapa ni ushauri tu kama na mm ntakuwa rit nikianza mahusiano mengine wakati ni mke wa mtu wa ndoa na mume wangu adanidivorce wala kunipa chochote kilicho changu toka ndani ya nyumba yetu tuliyokuwa tunaishi pamoja.
 
Mapenzi ni furaha si mateso! Ulicho fanya mwanzo si kibaya!
Achana nae endelea na maisha yako!
Jaribu kujizuia hisia zako kwake maana ina onekana bado unampenda!

Ni mwaka na nusu sasa tangu nitengane na mume wangu wa ndoa nikikimbia kipigo cha mara kwa mara tayari mwenzangu ameanzisha mahusiano na mwanamke mwingine mwenye mtoto age moja na mtoto wetu je nifanyeje?
 
Hata akikudivorce kile kiapo hakivunjiki dada yangu, utakuwa huru kinadharia na utakuwa kifungoni kwa kile kiapo chako ndio maana hujawahi ona kanisa likivunja ndoa maana halina hiyo mamlaka hayo. Mahakama ndiyo inasimamia hiyo makitu.

Kibinadamu kweli inauma sana, natamani hicho kipo nikikimbie lakini naona hamna jinsi kwa kweli. ''Mwambie Mungu kwa kuwa yeye ndio alikua shahidi wa lile agano, either amrudishe mumeo au akuweke huru wewe ila mapenzi yake yatimizwe. usichoke kumkumbusha hilo agano naye atafanya kitu. endelea kujiheshimu dada yangu halitaharibika neno.
nataka Mume wangu afunguke kama ndo kaamua jumla kuwa na huyo mwanamke anidivoce mm ili pia nianze maisha mapya coz nw on stil am countin mm ni mke wake maana hata vilivyo vyangu still vipo ndani ya nyumba tuliyokuwa tunaishi pamoja.
 
Hapa kuna ndoa na mapenzi mkuu, Kifungo cha ndoa ndicho hata mimi kinanitesa mawazo namna ya kukiepuka maana KIFO pekee ndio kinacho ondoa hicho kifungo.

Mapenzi ni furaha si mateso! Ulicho fanya mwanzo si kibaya!
Achana nae endelea na maisha yako!
Jaribu kujizuia hisia zako kwake maana ina onekana bado unampenda!
 
hujatueleza dini yako inaruhusu talaka au la! pili waliowafungisha ndoa hawapo?! nenden kwao!! wazazi wenu hawapo muende
 
alafu unatuambia unataka mumeo afunguke ili ujue,sasa atafunguka huku JF au?! nenda kwa walio husika na ndoa yenu mwanzo
 
Kama ulikuwa na kiburi wacha akudunde! Koma! la kufanya nunua opener nenda katafute kazi baa. Huko utagegedwa na walevi hadi raha! Mwachie uwanja alojaliwa kukushikia ....
 
Ni mwaka na nusu sasa tangu nitengane na mume wangu wa ndoa nikikimbia kipigo cha mara kwa mara tayari mwenzangu ameanzisha mahusiano na mwanamke mwingine mwenye mtoto age moja na mtoto wetu je nifanyeje?
Unakimbia Kipigo???????????????????????????????????
Kwani kanga yake ni ya aina gani na size ngapi.
Ungemuomba apige taratibu sio anakuziba hadi mdomo. Eboooh
Haya sasa ukimya wako umemfanya mwanamke anaevumilia kipigo ale raha.

Usilalamike atarudi akiwa hana nguvu za kupiga tena na atakupiga polepole.
 
Bad husband is not necessarily a bad father achana nae aendelee na maisha yake lakini usimfute kwenye maisha ya mwanae (unless he is abusing the kid)

Endelea na maisha yako kumfikiria ni kujitesa mwanzako unayemuwaza huenda yeye ameshakusahau
 
Always wedding formula is one plus one is equal to one
 
Sijui kwanini mara nyingi ndoa inapovunjika mwenye disadvanteges nyingi zaidi ni Mwanamke!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom