Nisaidieni kumwelewa huyu boss

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
7,286
Points
2,000

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
7,286 2,000
Hata mie ningekuwa hivyo hivyo tu,watz mnachonga sana wakati hata kutunza vyumba vya madarasa huwa hamuwezi. Mwacheni anunue madege afya na elimu kila mtu atajua mwenyewe. Kama vp nenda kwa mganga wa jadi huwa hataki CT scan wala nini na tunapona vile vile.
 

ankai

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2017
Messages
2,076
Points
2,000

ankai

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2017
2,076 2,000
Kiukwel huyu jamaa nazana wakati ws udogo waje kuna vitu alikuwa anavitamani sana sems hakuwa na uwezo navyo yani hakuvipata haiingii akilini unanunua madege ambayo kwa mtanzania wa hali ya chini hayana yanacho msaidia na kushindwa kununua mashine za kufanya vipimo vya magonjwa mbali mbali ambayo vingesaidia wananchi wote kwa ujumla
 

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
11,291
Points
2,000

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
11,291 2,000
Huduma za afya mikoani ni za kubahatisha. Mpaka sasa hivi ukiwa mgonjwa kama uko Maramba ndugu zako wata changa hela upelekwe Dar kwenye vipimo vya kueleweka. Kama ndugu hawana pesa au huna ndugu basi utasubiri kuimbiwa parapanda
inauma sana basi tu.....muda utaongea.
 

Forum statistics

Threads 1,390,037
Members 528,082
Posts 34,041,645
Top