- Thread starter
- #61
HapanaMa[emoji356] [emoji357]
HapanaMa[emoji356] [emoji357]
Kila mtu ana mtazamo wake mkuu,usilazimishe uaminilo kila mtu alifate.ungekua kiongozi ungekua mkatili sana kwa maneno yako ya ulazimishiNazichukia fikra za kitumwa.
Mwite mwanao jina la babu wa baba yako au babu wa mama yako.
Au unadhani kabila lako au ukoo wako thamani yake haihusiani na kutambulika?
Aiseee umewaza mbaliUsimwite Ethan, akija kusoma Chemistry wenzake watamtania Ethanol. Usimwite Cairo wenzske watakuja kumtania Misri . Kiufpi hapo hamna jina. Tafuta jina Mzuri. Kwanza before jina kwanza umuombee mkeo ashushe mzigo salama. Chagua jina hata babu yake anaweza liita
Vipi bill halina laana?Hayo majina hayafai kabisa...
Utapata laana.
Mpe haya hapa.
1. Nyerere
2. Sokoine
3. Kawawa
4. Mwinamila.
Kama unataka awe mcheza mpira muite
1. Zamoyini
2. Mwamba
3. Chumila
4. Lunyamila
5. Nteze
6. Malota
Nafikiri hivyoCairo na Ethan yamepigiwa kura nyingi twende kwenye mchujo wa haya majina mawili
Oyeah.Nina majina matatu mkononi,sijui lipi nimuite kijacho wangu....wa kiume
Najua sauti ya wengi ni ya Mungu
1.Cairo
2.Liam
3.Ethan
Lipi nichague
SawaSio libaya jina lako zuri tu,ila hayo hapo ndo machaguo yangu
Chakubimbi ni jina zuri sana kwa watoto wa kike , na wa kiume muite DudumiziSawa
Mkuu hilo jina unamaana ya mnafiki,muongo au???Chakubimbi ni jina zuri sana kwa watoto wa kike , na wa kiume muite Dudumizi
Ni kifupi hicho mkuu cha BillyamanumbaVipi bill halina laana?
Kwanza sina mpango wa kumuongoza mtu.Kila mtu ana mtazamo wake mkuu,usilazimishe uaminilo kila mtu alifate.ungekua kiongozi ungekua mkatili sana kwa maneno yako ya ulazimishi
Nina majina matatu mkononi,sijui lipi nimuite kijacho wangu....wa kiume
Najua sauti ya wengi ni ya Mungu
1.Cairo
2.Liam
3.Ethan
Lipi nichague
sawa bwanaKwanza sina mpango wa kumuongoza mtu.
Unamtizamo wa kilegevu na tepetevu sana.
Huna uhuru wa kuwa mjinga! Unapelekwa shule kwa lazima.
Unaipoteza fahari ya kijana wako mbele ya wenzie kwa kumuita majina yenye vinasaba vya upungufu wa nguvu za kiume.
CHANGE!
countedEthan
Mkuu umenichekeshaCairo jina la pesa, ethan jina la kupatia wadada
Hduuh midude ya kutisha ileAvatar
ushauri wangu, jua maana ya jina kwanza usiangalie uzuri majina mengine hayana maana nzuri,Nina majina matatu mkononi,sijui lipi nimuite kijacho wangu....wa kiume
Najua sauti ya wengi ni ya Mungu
1.Cairo
2.Liam
3.Ethan
Lipi nichague