Nisaidieni kuchagua jina la mtoto

Nisaidieni kuchagua jina la mtoto

Hayo majina hayafai kabisa...
Utapata laana.

Mpe haya hapa.
1. Nyerere
2. Sokoine
3. Kawawa
4. Mwinamila.
Kama unataka awe mcheza mpira muite
1. Zamoyini
2. Mwamba
3. Chumila
4. Lunyamila
5. Nteze
6. Malota
 
Usimwite Ethan, akija kusoma Chemistry wenzake watamtania Ethanol. Usimwite Cairo wenzske watakuja kumtania Misri . Kiufpi hapo hamna jina. Tafuta jina Mzuri. Kwanza before jina kwanza umuombee mkeo ashushe mzigo salama. Chagua jina hata babu yake anaweza liita
 
Nina majina matatu mkononi,sijui lipi nimuite kijacho wangu....wa kiume
Najua sauti ya wengi ni ya Mungu
1.Cairo
2.Liam
3.Ethan
Lipi nichague
Achana nayo mwite khalifa
 
Ungeomba ushauri mi nikuchagulie style za kumfaa shemej wakat wa msosi usiku
 
Wewe huna kwenu?

Ukoo wenu ni masikini wa majina! Mbona miafrika mnasifa za kuuzwa uzwa tu!?

Hayo majina ni ya kipumbavu.

Jina ni utambulisho! Sasa wewe unamuuza mwanao kibwegebwege namna hiyo.

Unakera sana.
 
Wewe huna kwenu?

Ukoo wenu ni masikini wa majina! Mbona miafrika mnasifa za kuuzwa uzwa tu!?

Hayo majina ni ya kipumbavu.

Jina ni utambulisho! Sasa wewe unamuuza mwanao kibwegebwege namna hiyo.

Unakera sana.
hahaha mkuu utasema nimekufanyia sijui nini,punguza chuki
 
hahaha mkuu utasema nimekufanyia sijui nini,punguza chuki
Nazichukia fikra za kitumwa.
Mwite mwanao jina la babu wa baba yako au babu wa mama yako.

Au unadhani kabila lako au ukoo wako thamani yake haihusiani na kutambulika?
 
Back
Top Bottom