Nipokeeni wanajf mliopo Arusha.

Nipokeeni wanajf mliopo Arusha.

Mechi ya jana kati ya esp na por, usianze kuwaza vinginevyo!

Mkuu Simplicity wewe ndo umeanza kuwaza kivingine
Mi niliweka mawazo kwenye hiyo mechi ya Esp na Por na si vinginevyo
wabongo bana neno moja maana kibao
 
sweetlady umeona eehh
mgeni anawajua wenyeji wote
may be atupe jina lake au ID aliyokuwa anatumia hapo mwanzo

sweetlady kakwepa kunipokea, hadi kunisindikiza pia, duh!

Tumekaribia Same, LiverpoolFC bila shaka unadaka hizi updates!
 
sweetlady kakwepa kunipokea, hadi kunisindikiza pia, duh!

Tumekaribia Same, LiverpoolFC bila shaka unadaka hizi updates!
#
sweetlady kakukwepa maana ameona umekuwa mwenyeji ghaflla na unawajua wenyeji wote
Halafu machungwa yangu uliyonunua pale mombo mbona sikuyaona
 
#
sweetlady kakukwepa maana ameona umekuwa mwenyeji ghaflla na unawajua wenyeji wote
Halafu machungwa yangu uliyonunua pale mombo mbona sikuyaona

Mr Rocky jana karibu unitie matatani, uliposema huyu sio mgeni mbona anajua watu wengi wa Ar, e bwanee, jamaa walipokuja si wakanizingira, enhee unatujuaje kwamba sie tupo Ar! Wee, isingekuwa Mzee wa Rula kunyosha mambo pasingetosha! Waliniuliza kama wewe mgeni mbona hujaja na zawadi? Ikabidi niyakabidhi fasta. Hahahaaa
 
Mkuu Simplicity wewe ndo umeanza kuwaza kivingine
Mi niliweka mawazo kwenye hiyo mechi ya Esp na Por na si vinginevyo
wabongo bana neno moja maana kibao

Mkuu, jana watu walianza kuwa na hisia tofauti, lazima niweke sawa maneno mengine.
 
Mr Rocky jana karibu unitie matatani, uliposema huyu sio mgeni mbona anajua watu wengi wa Ar, e bwanee, jamaa walipokuja si wakanizingira, enhee unatujuaje kwamba sie tupo Ar! Wee, isingekuwa Mzee wa Rula kunyosha mambo pasingetosha! Waliniuliza kama wewe mgeni mbona hujaja na zawadi? Ikabidi niyakabidhi fasta. Hahahaaa

Mkuu, jana watu walianza kuwa na hisia tofauti, lazima niweke sawa maneno mengine.

Mkuu Simplicity itabidi ukifika Mombo utume matunda mengine aise zawadi yangu huwezi gawa bana
Hahahahahahahah
 
ile badidi ya jana.....my yummy yam alikataa nisisogee hata hatua 2....nitakupokea summer time.....si utakuja tena.....

Yaani wewe ndio ulikuwa unampa joto au? Mbona sikuelewi!
 
Ngoja huyu aliyenisindikiza atarudi nayo wiki ijayo.

:A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek:
Preta hivi upo mammy nimekumiss
Hebu njoo nifafanulie hapa huyu jamaa anamaanisha nini
 
:A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek::A S-eek:
Preta hivi upo mammy nimekumiss
Hebu njoo nifafanulie hapa huyu jamaa anamaanisha nini

nipo taayee....kuna mambo namuelewesha....mgumu kuelewa kama nini sijui.....
 
Nimepata wenyeji wengi sana, baadhi nimewataja kwenye hii thread, wengine walitoa udhuru wasitajwe. Arusha rahaaaaa, nimepata kampani nzuri sana, kwa kweli sijajisikia upweke. Thanks CS

Ulikutana na Preta? Yukoje...namaanisha "figure" hunhaa. Halafu nimemsikia anazungumzia Nyichoka, Ikoma, Isenye...Kuwa makini watoto wa pande hizo moto!
 
Last edited by a moderator:
nipo taayee....kuna mambo namuelewesha....mgumu kuelewa kama nini sijui.....

Eti Preta huyu jamaa ameondoka na nani leo hapa
maana natishika huyu dogo anayejiita Simplicity ni mwenyeji mwenye ID mbili huyu
 
Back
Top Bottom