sweetlady
JF-Expert Member
- Dec 24, 2010
- 16,967
- 8,498
aku....kisa cha kwenda kula kuku kwa uma.....mtoto wa uswazi nataka nikamatane na mfupa mpaka unitambue jinsia......
Hahahahaha afu ukila kwa uma ladha yote inapotea lol
aku....kisa cha kwenda kula kuku kwa uma.....mtoto wa uswazi nataka nikamatane na mfupa mpaka unitambue jinsia......
Ha ha lol, ndio kwetu huku unga ltd jamani, sasa nisimkaribishe!
Hahahahaha afu ukila kwa uma ladha yote inapotea lol
nani anataka shida zote hizo mae...
Yeah hiyo hiyo mitaa aise
Preta nimekuona na gauni lako la zambarau umetokaje chicha
Angalia Simplicity asikuchukue jumla aise
Hahahahaha we hufai Mwanyasi mgeni unamkaribisha ungaltd????....hii inaitwa akufukuzae hakwambii toka teh teh!
Teh teh teh .....vile nyumbani ni nyumbani we mkaribishe tu Mwanyasi
mwambie basi hata mkutane maeneo ya Milano......Unga ltd inaogopesha ujue.......
Wewee unaweza kula nyama za mifupa ulivo laini kama hivi, we zako nyama za kopo tu
View attachment 57606
Ambayo ni kesho, tukutane baadaye
Mgeni unataka kuondoka hata hujapewa nyama choma ya Chuga na Cha R
Ambayo ni kesho, tukutane baadaye
Nafikiri umesjafika sasa, umepata wapokeaji🙂 kama bado unaweza nijulisha nitakuelekeza!