kaitamarogo
JF-Expert Member
- May 23, 2016
- 461
- 496
Hellow wakuu nipo hapa Tanga jiji najua jf kuna wenyeji wengi wa hapa tunaweza share moments. Ntashukuru kwa kufahamiana
Njoo La Sakachika utanikuta nimevas gauni la blue
[emoji4] [emoji4] akuthubutu kuangalia ngoma moja inaitwa "kokoo" hatorudi alipotokaNgoja waje watoto wa tanga ila angalia usije ukashindwa kurudi kwako maana tanga ni hatari
Sent using Jamii Forums mobile app
Zile sofa bado zipo?nshapiga mambo hapo kwenye sofa,kipindi hicho galanos 2006,Njoo La Sakachika utanikuta nimevas gauni la blue
Njoo La Sakachika utanikuta nimevas gauni la blue
Wewe tena weekend na kutembeleaNjoo La Sakachika utanikuta nimevas gauni la blue
Wa kiumeKama we ni demu na una mkia wa kutosha kama the late masogange njoo inbox niwe mwenyeji wako.